VHT [Nhờ vả tư vấn] Trận hình TC

Discussion in 'Quán Rượu' started by Wings1, Jun 23, 2017.

1. Wings1

Wings1 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Như tít, mình đang theo đường tcc, nhờ tư vấn có nên đổi hết sang tctp hay giữ trận hình buê đuê như hiện tại chờ update. Cảm ơn :*
    GauIMeo likes this.
  2. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

Thanh niên cứ chơi đi... cố định r AE học hỏi
  3. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

@GauIMeo với trận tẩy kiểu này, nên đẻ trường phái GATO tư vấn hay hơn nhĩ
  4. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Do ko biết bạn đang ở giai đoạn nào và đối thủ của bạn ở tầm ntn nên chưa chắc chắn lắm.
    Tốt nhất là cứ tích dồn đá huyết linh lại rồi khi có khá nhiều (cỡ 500+) thì tẩy 1 thể.
    Nếu bạn chưa có khả năng clear đối thủ trong 1 turn thì nên giữ nguyên hybrid giữa công và thủ như thế này (nên tẩy lại dòng 3 và 4 trước, lấy tctp, stdn hay miễn stdt đều đc).
    Nếu đã có đủ yếu tố cần thiết cho full combo nộ (ví dụ Ray TL 10, kayaS, lawS thủ khá cứng và 2 trí 10) thì có thể chuyển sang tẩy full dòng dame (stdn, tctp hay tc%).
    Wings1 likes this.
  5. Wings1

Wings1 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Hehe cảm ơn bác @GauIMeo , thật sự thì từ lúc chơi lại tới giờ rất tiếc chưa đc cọ xát với cá nhân nào ngang tầm. Do kì sau bị đôn lên cụm nên có lẽ phải xác định lại 1 chút. Nếu bác có tâm có thể vào xem top 318 hoặc pm bác @Trần Ngọc Sơn 1 tiếng để vào xem acc, do e cũng k biết các tiền bối 4r này lắm. Hehe xin cảm ơn và hậu tạ
    GauIMeo likes this.
  6. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

Mình chơi main TC, Ray, Chopper, Kaya vs Law, team ko có vật công. dòng 6 7 8 mình hết đá huyết linh tẩy goy :(
  7. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

oh, đkvd VGC cụm 6 thì phải? :D
  8. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Tích dần tẩy lại 5 đến 8 là vừa =))
  9. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

5 chắc ko tẩy đâu, tại mình chơi thiên thủ, VPTP đc cả 5 con, 5 con của mình thủ SSS trở lên ko à
  10. GauBoom

GauBoom Member Tích Cực

Trận hình cho toàn đội mà bé tẩy cho mỗi TC là không hiệu quả
  11. Trần Ngọc Sơn

Trần Ngọc Sơn Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

:pde13:
  12. PainS352

PainS352 Member Chính Thức

ông này khỏe vl tẩy gì cũng khỏe =)))
  13. tinhlachi

tinhlachi Member Chính Thức

:pde10:có nhiều tiền muốn tẩy trời tẩy đất gì cũng đc . Trải nghiệm chán lại tẩy cái khác. Cứ nạp vào rồi là ưg ý thôi.
  14. Zinan

Zinan Member Tích Cực

chủ thớt cho hỏi ké với... Qua đợt TĐC vừa rồi mình thấy dame nộ rất bá tính chuyển sang dame TC nhưng chưa biết dùng pet chính và pet phụ ntn cho hợp lý (pet chính mình không có cá mập, pet phụ không có bò, rồng). Help Pls ::too_sad::

Share This Page