Những kỉ niệm đáng nhớ khi chơi VHT...

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi ToThanhXuan, 26 Tháng chín 2012.

1. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- Quá tuyệt vời
  2. GioVoTinh

GioVoTinh Thành Viên Mới

trả có gì đáng nhớ...game này mình mạnh mình chơi...chứ chơi bao lâu r quen dc mấy ng
  3. AceKingFire

AceKingFire Thành Viên Mới

kỷ niệm đáng nhớ là bị game 5 nuốt 1 cái thẻ viettel 200k và cái 1 cái vina 50k đến giờ vẫn chưa trả
  4. BoaHancook

BoaHancook Thành Viên Mới

có thằng cháu bá đạo đấy =))
  5. HoangClack

HoangClack Thành Viên Mới

Sao bác nói chuyện hay thế, bộ nhà văn ah! Tôi là kết bác rùi đó... Hi... Kết bạn nhé?
  6. GaBong

GaBong Thành Viên Mới

Híc mình cũng có thằng em trai ruột sn 2001 chơi cùng.
    Cái hôm qua méc mẹ vì tội nó học hành sách vở vứt lung tung, nó acay ko biết làm gì, sáng nó đăng nhập vào nick mình, bán mất 3 cái vũ khí mà mình vất vả lắm mới train đc, rùi ung dung đi học.
    Mình cũng chẳng để ý, tối đi học về thấy có hơn 2000 vạn, vũ khí ko thấy đâu, mua lại cũng ko đc :)).
    Dọa bóp cổ nó, nó mếu máo xin lỗi chị, em tưởng bán xong mua lại lúc nào cũng đc.
    Ôi trời!!!!
  7. iCasla

iCasla Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2

Kỷ niệm đáng nhớ nhất là 2 lần game5 phát code, 3 acc ko acc nào nap được hết :46:
  8. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- Cái này quá chuẩn =]]~
  9. BoaHancook

BoaHancook Thành Viên Mới

kỷ niệm đáng nhớ là xài 28 lực HĐ farm ra 1 con chó 1 con răn và 1 cái cung 75
  10. Medusa

Medusa Thành Viên Mới

kỷ niệm đáng nhớ nhất là thức từ 12h - 3h sáng, bỏ ra hơn 50 lực hđ để tranh 1 cái mỏ :33:
  11. PirateSouls

PirateSouls Thành Viên Mới

bác bá đạo v k l =))
  12. NikoBelic

NikoBelic Thành Viên Mới

thằng cháu bá đạo nhất :emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035:
  13. BINHYB1004

BINHYB1004 Thành Viên Mới

nghe kể giống bạn HORO nhể =))))
  14. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

Đẹt, bạn là thằng nào đấy =)))))))))))))))
  15. ToThanhXuan

ToThanhXuan Thành Viên Mới

Còn mỗi 1 con mà mất 800 vàng ko làm mới được con HamBurg. Điên quá nhờ ông già ngồi cạnh đấy làm mới 3 phát thì ra...
  16. PirateKin

PirateKin Thành Viên Mới

có 1 lần tớ đi đấu trường tối 10h là nhận thưởng tớ lúc đó đang hang 300 lv 61 thấy chú 64 hãng 27x gì đó. Bèn nhảy vào đánh kết quả là hắn có mr2 và nami nên mình thua tơi tả.
    Mình chỉ có dontol và pell. ức chế ko tin là đánh ko lại. Sắp xếp trận hình vào thế nào chú ấy lại biến trận . Lại thua .lại ức chế sắp trận vào oánh chú ấy lại biến trận lại thua :))
    Vẫn ko nản đánh lần nữa làn này ko biến trận nh mình lại thua. Làm phát cuối vì còn đúng 1 lần Đấu ! vào phát thế mà win nhờ turn cuối chả hiểu sao mình đc double lượt :))
    Kỷ niệm đáng nhớ. Sau này DT cứ chọn thằng hơn 3 4 cấp đánh :D
  17. OnePiece Bone

OnePiece Bone Thành Viên Mới

HĐ còn 28 con có enel quay hết 27 con còn 1 mình con enel thì nó mới ra chả biết khóc hay cười nữa:22:
  18. S12Vler

S12Vler Member Tích Cực

kỷ niệm đáng nhớ nhất là ngày trước bỏ ra hơn 30 HĐ mới được con Laboon
  19. Kxeng1312

Kxeng1312 Thành Viên Mới

Kỷ niệm hnay đáng nhớ nhất là ngủ quên 15' đang ức chế vì chuẩn bị đi học nữa , vào hội đàm đến cái thứ 4 ra Enel , sướng cmnl
  20. anhhungbat

anhhungbat Thành Viên Mới

hì nhớ thật một thời kỉ niệm