NPH chơi bời kiểu gì đấy ????????????

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Saranghae, 20 Tháng tám 2012.

1. Saranghae

Saranghae Thành Viên Mới

Tình hình là như thông báo ở trang chủ :
    http://haitac.game5.vn/tin-tuc/thoi-gian-ket-thuc-su-kien-mo-cac-cum-may-chu.html
    Tôi là 1 người chơi ở s16..
    Và 10h ngày hôm qua tôi đã cố gắng đẩy hết các thứ để đứng hạng 5 all sự kiện..
    Và qua 10h sau khi NPH cập nhật top sự kiện tôi down hạng xuống để farm thành tựu
    Và ôi thôi hôm nay lên trang chủ thì thông báo cập nhật top 10h hôm qua và ko có S16 @.@
    Thông báo 1 đằng làm 1 nẻo thế là sao ...
    mod Smod vào trả lời gấp nhé...bực vãi
    http://haitac.game5.vn/tin-tuc/ket-qua-dua-top-7-ngay-tai-s12-toi-s15.html
  2. Shiliva

Shiliva Thành Viên Mới

Tôi hôm quá cũng thức khuya dậy sớm cố cày cho lên top 10. mà sang nay dậy cũng ko thấy cập nhật của top s16 đâu cả. Smod cho 1 lời giải thích đi nào!!!!
  3. Sakura

Sakura Thành Viên Mới

NPH sao nói hom wa S16 kết thúc sự kiện mà. Sao hôm nay chỉ thông báo có s12 đến s15? Mọi cố gắng của mọi người hôm wa đều bỏ xuống sông hết rồi ak? Giải quyết đi NPH.
  4. Kojikata

Kojikata Thành Viên Mới

=))
    Top mà cái kiểu như bạn thi cũng lạ thật.
    Thời gian mở sever 16 bị chậm 1 ngày so vs Sv 12 đến 15 (mình nhớ không nhàm thì chiều hôm 13 mới ra). Có nghĩa phải hôm nay mới kết thúc sự kiện đua top 7 ngày.
    Và tầm tối nay hoặc sáng mai mới có kết quả
    Mình đảm bảo hôm nay các vip của sever nay họ mới bắt đầu đốt vàng đê lên hạng 10 các sự kiên. Có nghĩa bạn bị hớ rồi =))
    Thôi tiên trách kỷ, hậu trách nhân nhé.
  5. mt31792

mt31792 Thành Viên Mới

cả sv lucci mất luôn cái sự kiện mở sv mà phải câm lặng mà chơi... nói lên thì đéo ai giải quyết đây này =.="
  6. Sakura

Sakura Thành Viên Mới

bạn nói j kì thế? NPH nói là s16 hom qua kết thúc còn j, có thông báo rõ ràng, nếu có đổi thông báo thì phải thông báo lại cho mọi người chứ? Thì bạn đâu có chơi s16 đâu, nên bạn k quan tâm đúng rồi, vì thế xin đừng xía vào. cảm ơn
  7. Kojikata

Kojikata Thành Viên Mới

Oh mà cái này NPH cũng có lỗi khi thông báo nhầm.
    Vì theo như kế hoạch thì sever 16 ra cùng vs sever 12 đến 15 nhưng thực tế bị chậm 1 ngày.
  8. Shiliva

Shiliva Thành Viên Mới

@kojikata : nói như thi NPH đưa thời gian kết thúc event top lên làm cái đéo gì!! để ngắm chơi ak!! hay buồn buồn đéo có gì làm muốn lừa tình mấy người chơi 1 vố!!!
  9. Saranghae

Saranghae Thành Viên Mới

Thế tôi hỏi bạn ..ra sau 1 ngày bọn tôi còn bị mất cái mở sv 1 ngày nhé..đã đ** đền bù thì thôi lại còn ...bạn đã click vào cái link đầu tiên tôi post chưa...họ thông báo như đinh đóng cột là " 10h ngày 19 tháng 8 kết thúc sự kiện đó bạn ".
    p/s : bạn thích spam hay bạn thích nổi tiếng thì bạn đi chỗ khác nhé, mình lập topic để cần 1 lời giải thích từ nhà phát hành ..có câu biết thì thưa thớt ko biết thì ngậm c** mà nghe bạn có biết ko @.@
  10. Sakura

Sakura Thành Viên Mới

Cái đó ai mà không biết, chỉ tức sao lại thông báo hôm qua kết thúc sự kiện.
  11. Saranghae

Saranghae Thành Viên Mới

Mod vào đưa ra ý kiến đê
  12. Saranghae

Saranghae Thành Viên Mới

Ăn trưa rồi vào giải quyết đi các mod
  13. VaiNus

VaiNus Thành Viên Mới

Mình ko phải mod nhưng mình giải thích đc.

11/8 ra sv1 đến sv 11 thì 18/8 sẽ cập nhật top sv như thông báo trên trang chủ ( cái này thì quá rõ rồi ).
    12/8 ra sv12 đến 15 thì ngay hôm nay cập nhật top.

Vấn đề ở đây là vào cái hôm 12/8 ế thì mod thông báo là ra sv 12 đến 16 . Nhưng chả hiểu sao chỉ ra đến sv 15 . Đến ngày 13/8 thì lại ra sv 16 . Nên vì thế 10h ngày mai mới là kết thúc đua top ở sv 16 nhé.

Nhớ ấn nút " Thanks " nhé !!!
  14. MrSanji

MrSanji Thành Viên Mới

Cái này có lẽ các bạn cần biết tính ngày để tránh sai xót đáng tiếc!
    Cái này thì mình không biết nói gì hơn ngoài chia buồn với bạn!
  15. ViVuVoVe

ViVuVoVe Thành Viên Mới

Còn cái vụ sv17 ra 10h ngày 14/8 phát trước nữa mod Ngày 21 mới phát mà Hôm nay 20/8 đã phát trước
  16. sunday

sunday Thành Viên Mới

Vụ này căng thẳng :29:
  17. Shiliva

Shiliva Thành Viên Mới

ơ !! nói thế vậy thì thằng ngu nào post bài trên trang chủ đấy!!
  18. LeO LeO LeO

LeO LeO LeO Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Trời bữa SV 13 lỗi mà có thấy nói năng gì đâu, còn chả có đền bù nữa, nguyên ngày ko đi đc 1 cái HĐ, có đứa đi đc đứa ko
  19. ItsRaining

ItsRaining Thành Viên Mới

ngán ko bít đg` nào mò