VHT [Offline 29/11][ MỚI][QUAN TRỌNG] Địa điểm Offline MỚI của CLB VHT khu vực TPHCM

Thảo luận trong 'CLB Miền Nam' bắt đầu bởi McLouis, 27 Tháng mười một 2015.

1. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Xin chào các bạn, vì địa điểm cũ hiện đã không còn đủ chỗ để phục vụ cho số lượng người đăng ký quá đông (hơn 80 người chưa kể người đi cùng Link), nay mình xin di dời địa điểm tổ chức offline của chúng ta sang quán Cafe P&J với sức chứa dự kiến là khoảng 100 người, ưu điểm của quán là khá gần với địa điểm cũ (chỉ cách khoảng hơn 1km đường bộ), phòng khá rộng và giá cả không quá chát!

Địa chỉ của quán:
    125/2 Hoà Hưng, Phường 13, Q.10, Hồ Chí Minh, Việt Nam

Link bản đồ:
    CLICK HERE

Vị trí trên bản đồ:

Quán có không gian rộng rãi, khu vực riêng, máy lạnh, giá thức uống dao động từ khoảng 25-55k

Quán nằm trên con hẻm trong đường Hòa Hưng, trước con hẻm dẫn vào có biển chĩ dẫn ghi cảfe P&J để đánh dấu đường vào quán, nhưng size biển chỉ dẫn hơi nhỏ nên các bạn chú ý nhé!

Mặt tiền của quán:

Một vài hình ảnh của quán:

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Một vài thông tin về buổi off:

Thời gian: 14h00' chiều ngày 29/11/2015 (ngày chủ nhật)
    Địa điểm: Quán cafe P&J ( Địa chỉ 125/2 Hoà Hưng, Phường 13,Q 10, Hồ Chí Minh , Việt Nam)
    Đối tượng: Người chơi VHT và bạn bè (hoặc gấu) của bạn (có thể chơi hoặc không chơi game cũng được)
    Nội dung:
    - Offine trò chuyện và giao lưu cộng đồng.

Về Chi phí: hoàn toàn tự túc, các bạn tự lựa chọn thức ăn và nước uống rồi sẽ trực tiếp thanh toán cho quán.

Như đã từng đề cập, đây là buổi offline giao lưu cộng đồng VHT miền Nam, nhằm gặp gỡ trò chuyện, giao lưu và chia sẻ những khó khăn, bức xúc với nhau dưới hình thức offline CLB VHT. Vì vậy, mong các bạn đến với tinh thần giao lưu vui vẻ là chính nhé!
  2. Phin

Phin
    Administrator
    Administrator ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

quán đẹp nhỉ
  3. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

thấy đông quá định không đi mà địa điểm này kế bên nhà mình :)) mod tâm lý ghê haha
  4. DarkKight

DarkKight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

sao ngày càng xa nhà mình thế ::brick::
  5. McLouis

thêm có 1 cây số hà, em cố hết sức rồi ::brick::
  6. RoronoaMiu

RoronoaMiu Member Chính Thức

Mod ơi lần đầu em đi off k biết khi vào thì sao biết là em đký hay cứ vào tự nhiên sao củng đc hả
  7. McLouis

bạn đăng ký chưa? đăng ký r khi vào mình sẽ kiểm tra :D
  8. RoronoaMiu

RoronoaMiu Member Chính Thức

Em đăng ký rồi nhưng k biết có trong danh sách chưa a kiểm tra dùm em

có k a
  9. McLouis

ok có đầy đủ rồi bạn ::beauty:: sau chỉ cần đưa mình cái tên Ingame hay nick forum đăng ký là được rồi, công khai info mần chi ::brick::
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Sr e zai, xin nghỉ không được nên không thể đến dự, vả lại đang nằm trong đường dây mua bán chất cấm của Nun nên thôi trốn lun :cat37
  11. McLouis

hahah, từ 2h-6h a rảnh khi nào thì ghé chơi, có gì đâu ::boss::
  12. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Xem hộ mình có tên trong danh sách đăng ký off HN chưa với ::big_smile::
  13. McLouis

thân tặng ::brick::
  14. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

ngta chỉ nhờ tí đã hù dọa thế rồi :pde54:
  15. KySyTrang

KySyTrang Member Tích Cực

May Mod oi cho em hoi ve vu code off thang 11 nay sao van chua thay gi het vay? Mong dc tra loi som cho em bit
  16. McLouis

vụ code tháng 11 sao nữa bạn ơi?
  17. KySyTrang

KySyTrang Member Tích Cực

mình đi offline VHT tháng 11 và được code đặc biệt mà đến giờ vẫn chưa thấy gì hết . ad kiểm tra dùm em vs.
    gmail : ngduckhuong1012@gmail.com
  18. McLouis

Mình gửi mail lên nph trả code cho các bạn vào lúc về rồi, giờ mới báo thì cũng đã xóa sạch code rồi còn đâu
    p/s: những người đi đến cuối giờ đều nhận đủ số code của mình TRỰC TIẾP tại địa điểm offline mà?
  19. HieuVJ

HieuVJ Thành Viên Mới

20. LeNguyen

LeNguyen Member Chính Thức