Phần thưởng Forum cho Event CHC

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến' bắt đầu bởi nuns2koi, 3 Tháng ba 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Khả năng phần thưởng cho Event CHC sắp tới là đc Ad Fanpage mời đi ăn 1 bữa =)) có ai thích điều này ko???
  2. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Á đù , éo dc giải 1 rồi , thôi cho từ 1- 5 dc cùng phần thưởng này được không Mod ?
  3. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

nami

kia đâu có bự = nami đc? :10::10::10::10::10::10:
    thế còn vấn đề event chc cho những ch k thể đạt giải như cp9 bọn mình thì sao mod. khuyến khính gì cho a e cắn cái code đi? :63::63::63::63::63::63::63:
  4. nuns2koi

Sẽ có Event dành cho tất cả người chơi.... Mọi người thử đoán xem event nó là gì xem ai đoán ko đc :21:
  5. MaiYeu1Nguoi

event

dành cho tất cả người chơi game hay là người trong 4rum mod. :emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041:
  6. MaiYeu1Nguoi

event

nếu là event trên 4rum thì đoán là event dự đoán nhà vô địch và tỷ số trong trận chung kết. ch nào win và còn sống bao nhiêu người? :emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041::emo.s2u.vn_041: phần thưởng sẽ là code gì đó mình k biết? :37::37::37:
    còn event trong game mà cho tất cả thì chỉ có cổ vũ thôi? :66:
  7. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Điều kiện càng khó thì phần thưởng càng to thôi mà bạn :D
  8. nuns2koi

Thế ko thích đc ad Fanpage mời đi ăn hả.
  9. MaiYeu1Nguoi

mod nun

mời đi ăn à mod. mấy thằng ch mình nó bảo là phần thưỡng là em nami kia? :37::37::37::37: chứ mình chẳng ham. chỉ khoái code có allblue thôi mod ạ? :37::37::37::37::37:
  10. nuns2koi

ừ tặng luôn cả e nami
  11. MaiYeu1Nguoi

nami

nami là add _Crescendo_ trên face ai mà nhai đc mod ơi. :emo.s2u.vn_009::emo.s2u.vn_009::emo.s2u.vn_009::emo.s2u.vn_009:
  12. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Vụ mời đi ăn là sau khi CHC hoàn thành, mọi người liên hoan với nhau off đi ăn. Còn phần thưởng phải lớn hơn nữa. :37:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  13. Nadilee

Nadilee Thành Viên Mới

hình ảnh có chút phản cảm đề nghị mod thu hẹp lại, những đứa dưới 16+ nên che mắt lại đi :21:
  14. AnhDangTimEM

AnhDangTimEM Thành Viên Mới

lu xu bu

Kho trung wa di@@! kiem cai code sai sao ma kho the ad