pk tử đấu trường

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi kthpv2013, 10 Tháng chín 2013.

1. kthpv2013

kthpv2013 Thành Viên Mới

Thứ 1 . Lên kím 1 bộ đồ ngon theo phái như mod đa chia se trên diễn đàn
    Thứ 2 . Lên trang bị bộ skill riêng theo phái và hộ vệ tốt
    Thứ 3 . Đây là bước pk
    Khi đa vào tdt bạn lên di chuyển khéo léo , tránh để bi người khác pk . Đợi khi nào còn 2 off 3 người chơi , lúc này bạn di chuyển để xem tình hình .
    Nếu còn 2 người thì bạn lên truy đuổi người chơi kia để pk . Thắng hay thua thì còn tùy thuocj vào lực chiến và pk của người kia .
    Nếu còn 3 người thì rất là vui . Đây mới là cái hay nhất trong bài viết này .
    Bạn lên di chuyển xem tình hình chiến sự . Xem 2 nười kia có pk nhau . Lúc nỳ bạn hỹ phi ra và lao vào góp vui .
    Lên nhớ còn tùy thuộc vào việc bạn xem tinh hinh chiến sự . Nếu người chơi đa hồi máu bằng nguyên khó thì ko thể dùng típ dc vì time chờ đợi chưa hết . .các bạn có thể thắng lợi dễ dàng . 200nk và 1 món trang bị . Theo cách của mình thì người ta hay gọi là ( ngư ông..
    đắc lợi )
    Còn nếu bạn ko xem sét tình hình thế sự dõ dàng thì thắng thua tùy vào cơ duyên của bạn .
    Mình áp dụng cách này thì 90% mình thành công , thắng lợi . Còn nếu. Lực chiến của bạn quá yếu so với đối thủ thì mình xin bó tay .
    Các bác đọc bài này song nếu thấy có vấn đề gì thì mình mong các bạn góp ý kiến cho mình nha . Time online của mình vào 7h tối tới 5h sáng .
    Thank. Các bạn !
    XinhXinh