Quốc Khánh 2/9 nhưng lại chỉ tổ chức event cho 5 người ????

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Tokitori, 29 Tháng tám 2012.

1. Tokitori

Tokitori Thành Viên Mới

Nhân dịp quốc khánh mà event lập ra lại chỉ cho 5 người thôi vậy ??? thế còn hàng nghìn người kia thì vứt đi à ??? ai cho ý kiến hộ mình với
  2. powkabebe

powkabebe Thành Viên Mới

Tiền cả bang mình đốt cho NPH cũng ko phải là ít, mà chưa chắc bang mình đã có mem là 1 trong 5 người xuất xắc nhất. Haizz, đúng là dân nghiệp dư làm sự kiện có khác. Đã có tiền mua game về mà ko đủ tiền thuê người đủ trình độ để làm event hả???
    KangMaRu and (deleted user) like this.
  3. scorpiontk

scorpiontk Member Tích Cực

rỏ chán event lập ra ai pro thì có hàng ngon còn hàng ngàn gamer khác cùi vẩn là cùi NPH nên xem lại cách tổ chức event của mình đi
  4. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Đuổi việc cái thằng nghĩ ra cái tổ chức event này ấy, rồi tuyển thằng khác :50:
  5. thaimeocb

thaimeocb Thành Viên Mới

6. o0Whity0o

o0Whity0o Thành Viên Mới

NPH tổ chức event cho mọi ng đi ...
  7. tieu khanh ka

tieu khanh ka Member Tích Cực

game hay vào tay NPH cùi phải chịu thôi
  8. KjerBKs

KjerBKs Thành Viên Mới

Lập cái event ra chỉ để cho ng ta đổ tiền vào cái tính năng ra khơi để lấy Danh vọng ... đúng là tham hết cở rồi :| hết biết nói gì
  9. Black Leg Sanji

Black Leg Sanji Thành Viên Mới

làm even cho top xong còn ăn tối với cosplay nữa chứ :), thế còn sơ sơ a e còn lại cũng nạp card số lượng tương đối ko = 5 người kia thì ngồi nhìn :)
    even hút khách :)
  10. bi truy na

bi truy na Thành Viên Mới

vãi cái event. ăn Mai thỏ
  11. cniceblue

cniceblue Thành Viên Mới

ZA.HAHAHAHAHAA
    " ĂN TỐI CÙNG VỚI MAI THỎ SAO" ..ôi event mới sao.. cho xin cái bình yên đi.... nói nghe như thơm lắm vậy.. ngồi cùng bàn ăn vs con người mẫu đó. tui sợ mình chưa ăn dc bao nhiu thì đả ói ra hết sạch rồi
    sự kiện mới... even mới.. cái khỉ áh.. mk X(, sự kiện củ còn làm ăn chưa đâu ra đâu bày đặt mới mẽ
    event gì mà dành cho UY DANH >200k .. làm thề thì có bao nhiêu thằng chơi
    chiền lược maketing quá kém... toàn pr để hút máu game thủ...
    bạn tui nạp bao nhiu tiền vào rồi.. đứng tóp, dc trao giải even... X( ....... vậy thì quà đâu rồi
  12. kull0v3

kull0v3 Thành Viên Mới

ăn tối vs Mai thỏ thì chỉ tổ chức cho 5 ng` thôi chứ hàg nghìn ng` thì nó thành " fáo dàn " =))
  13. Trafalgar_law

Trafalgar_law Thành Viên Mới

GAME này ko sập gần cuối năm này đi đầu xuống đất , GAME éo gì một cái event khuyến mại cũng éo có ( chỉ có bắt nạp thẻ là giỏi ) :28:
  14. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Tiêu đề đã ghi rõ là "event dành cho tất cả mọi người".Mấy bạn ko thấy à:31:
    Nhưng chắc quên ghi thêm câu quan trọng" Lưu ý chỉ dành cho đại gia thôi nha mấy em,đừng có mơ":75:
  15. cniceblue

cniceblue Thành Viên Mới

ý mình.. là chơi thì phải công =
    có tính cạnh tranh giữa tất cả mọi người... may mắn ko chừa ai cả ^^
    mình nghĩ... 5 người tham gia.. nhợ có thằng con nít dc.. thì háo ra là con đi với dì đi ăn tối..... hay cụ ông nào trúng... chả hóa ra đại gia đình đi ăn tiệc thượng thọ =)))
  16. HikaruMar

HikaruMar Thành Viên Mới

Các bạn nói ếu chuẩn j cả :)) Bh ms là cuối tháng 8. Game ra đc 19 ngày. 1 thằng cùi bắp như mình còn đc 90k dv. Cớ sao 1 tháng nữa lại k thể x2 số dv đấy lên để đạt mức 200k dv =))) Đạt tiêu chuẩn để dự thi. Nhưng mà nói thẳng ai nghĩ ra cái event này cũng ếu đỡ đc. Cả game có mấy nghìn ng chơi là ít. Thế mà cho 5 ng để đè đầu cưỡi cổ chà đạp lên nhau để nạp thẻ. Cúng tiền cho NPH à =))))) Cái này chì gọi là thi xem ai nạp nhiều tiền hơn chứ đua dv cái gì? Thà để VNG làm có hơi hút máu hơn tí nhưng luôn luôn ổn định và làm hài lòng game thủ.

P/S: chỉ có ng nhiều tiền nhất ms đc ăn tối cùng Miss Mai Thỏ thôi :)) k phải 5 ng các bạn nhé. Ăn thế Game5 có mà sập tiệm à tiền đâu trả nổi bữa ăn =))))))
  17. Chip8xvn

Chip8xvn Thành Viên Mới

NPC quên ghi chú là bữa ăn tối vs cô Mai Thỏ ai trả tiền =)) chị già ấy mà rủ đi 5 sao mình trả tiền quá = con ipad :))
  18. victor8xhp

victor8xhp Thành Viên Mới

NPH sẽ trả mà:13: . Từ hùi trên game OL đến giờ mới thấy có event kỳ khôi thế này . Đây chắc là tuyển đại gia cho chân dài :emo.s2u.vn_076:
  19. toanhung36

toanhung36 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Quốc khánh cả nước đều có sự kiện lớn nhỏ. Riêng game này thì sự kiện như lìn. Chắc đéo phải người VN nên đéo coi quốc khánh của VN ra gi. DKM nó.
  20. Dkailord

Dkailord Thành Viên Mới

con đóng nami nhìn gúm vãi ăn tối zoi . t1 ipad mình cung có rùi t2. bồ mình còn đẹp hơn em model đó nên thấy event bựa vãi ... đúng là game về vn và về đúng game5 là như thế nào . Từ nào ko bít game5 bây giờ mới thấy sự Amateur đến mức nào , chẳng có đối tuong nào trong họ là yêu game thật sự ,

ko bít những người top sever nghĩ sao ?? --