Riêng các bạn Công Hội GVN - Sever 5 -ACE vào đây !!

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi Steven6789, 23 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Steven6789

Steven6789 Thành Viên Mới

Tên nhân vật Jenifer69. Sáng nay có bạn 7Ryan pm xoắn mình... Các bạn GVN có ý kiến gì thì vào đấu trường đánh nhau 1 game 500 vàng chơi !!
    PM xoắn nghe như chó sủa...Chỉ đc cái mồm !! Bất cứ thằng nào Công Hội của bạn...Thix thì cứ vào đấu trường nhé !! Mình chấp tất
  2. xXAsheXx

xXAsheXx Thành Viên Mới

Vãi, bọn CH GVN GATO đấy mà =)) đánh đi cho mình xin cái clip coi đỡ buồn, chửi người khác như vậy chắc mấy anh bên CH GVN cũng vip nhất nhì sv chứ chả đùa đâu nhỉ =)) được mình cũng muốn tham gia đánh với, 1 game 500v luôn, nick Ashe, mấy a GVN pm dùm nhé, cần thì post lên forum cho mọi người làm chứng, ko dám thì ngậm mồm lại, từ nay đừng tỏ thái độ coi thường =))
  3. Jolly Roger

Jolly Roger Thành Viên Mới

4. HungKunDz

HungKunDz Thành Viên Mới

;)) trẻ trâu ko chấp,oánh nhau đê =))
    Kun♥ĐẹpZai - s5-ACE
  5. _s2_nohssiWi_s2_

_s2_nohssiWi_s2_ Thành Viên Mới

Sau một thời gian ngắn mình giám sát Box... Sadi thấy một số ít các bạn đã có hội - hoặc chưa vào hội chạy qua công hội của người khác. Buông lời đả kích rồi xách dép chạy ra.
    Gây nên không khí bất hòa cho topic dẫn đến cải nhau.

Vì vậy, có một số điều nhỏ mong hội chủ và các thành viên đọc qua và thực hiện.

Đối với Hội chủ

• Không lập các topic đả kích, gây rối với các thành viên của Công hội khác.• Không lập các topic quảng cáo các sản phẩm khác cũng như tuyên truyền auto sẽ bị xử lý theo quy định của Diễn Đàn• Không dùng các từ ngữ nói lách, nói tắt gây hiểu lầm và phản cảm.• Tất cả các topic có nội dung không liên quan tới Box sẽ bị chuyển đi và xóa hẳn nếu nội dung không phù hợp.
    Đới với thành viên​

• Không kích động, gây rối trong topic của các hội chủ, thành viên khác• Không spam các bài kiểu như :sdhjfkgskưk , spam 1 phát , cho ké 1 bài hoặc các bài viết chỉ toàn icon• Không sử dụng những lời nói thô tục , tiếng lóng .
    ... Vì Vậy Mình Sẽ Clost Topic ...
    ... Và Ai Còn Đi War Nữa Sẽ Được Đi Nghỉ Mát 3 Ngày Nhé ...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.