Sửa dùm cái lổi đánh ko trúng mục tiêu cái adm ơi

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by doingangtrai207, Nov 2, 2013.

1. doingangtrai207

doingangtrai207 Thành Viên Mới

Nói thật chơi game mà ko pk được ức chế quá. Lổi đánh ko trúng mục tiêu adm sửa dùm cái đi chứ . Đánh mục tiêu này nhảy qua mục tiêu khác . Nhiều khi chơi bị thua cả lc thấp vì ko đánh trúng nó thì lấy gì ko thua chứ .
    P/s : sửa lổi dùm cái đi ad ơi nản quá rồi
    Tên nhân vật :Zery
    Sever : nga my
  2. fyxyxabc

fyxyxabc Thành Viên Mới

ban bi khi pty dung k. bo pty la dc
  3. o0Nhi0o

o0Nhi0o Thành Viên Mới

pt vs 3 ng pk bi loi muc tieu, pt full pk bi loi skill:50:
  4. HeLanNa

HeLanNa Thành Viên Mới

t cũng bị nthe.bực mình lắm cơ
  5. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

:50: đánh không trung mục tiêu thì do Điểm Chính xác của bạn thấp và né tránh đối phương cao chứ có liên quan gì đến party đâu.
    Nếu là bug các bạn mô tả rõ hơn để mình báo lại cho kỹ thuật kiểm tra và sửa lỗi
  6. o0Nhi0o

o0Nhi0o Thành Viên Mới

cxac 165% da du de pk chua ad. game bi loi cac ban fai vao kiem tra de sua loi. ban xem nh ng tl top pic nay lc toan 900 voi 1k ca, ko fai ga ma ko bik 9xac vs ne ntn:66:
  7. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

vậy phiền bạn Nhi mô tả chi tiết hơn về bug này mình sẽ thông báo lại cho kỹ thuật kiểm tra, ví dụ: party 3 người vào thì điễm chính xac giảm, skill không sử dụng được, hay đánh đối phương 100% ko chính xác v..v...v
  8. o0Nhi0o

o0Nhi0o Thành Viên Mới

khi pt 3 nguoi, minh chon doi phuong va pk thi kill se buff de chuan bi tan cong nhung sau do se chuyen doi tuong minh chon sang nguoi khac va thuong la nguoi trong doi pt cua minh, do vay ma dung lai ko pk nua. hoac dang pk nguoi nay chuyen huong sang pk nguoi khac, hoac chay di xem tin tuc cua nguoi cung the luc. day la nhung loi gap fai khi pt lam nhiem vu ma pk
  9. doingangtrai207

doingangtrai207 Thành Viên Mới

Cx né tranh cái gì chứ. Đánh thằng cùi nó còn ko trúng lc gần 800 mà ko lẻ đánh ko trúng thằng cùi . Xem lại lổi rồi sửa đi ad

Share This Page