Sự kiện Ăn tối cùng NAMI :emo.s2u.vn_002:

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi NoNameNoMoNey, 29 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NoNameNoMoNey

NoNameNoMoNey Thành Viên Mới

Nói thật game5 cosplay chán quá hết người tạo hình NAMI hay sao ý
    không phải phê mình MAI THỎ mà nhìn như U 27 28 :71:không hợp với NAMI ( Dễ thương xì teen :6:)
    Nói thật nếu được TOP 1 mình lấy 2 cai iphon về ăn tối với pồ .Không thì lấy cai hạng 2
    Anh em xem thử MAI THỎ có xứng với NAMI ko link ne`
    http://game5.vn/thong-bao/co-gai-sieu-vong-1-tro-thanh-dai-su-cua-vua-hai-tac.html
  2. Terumi Afuro

Terumi Afuro Thành Viên Mới

100% không xứng rùi hỏi làm gì:24:
  3. Autumnn

Autumnn Thành Viên Mới

nói thật không biết game5 có biết cách làm even không nữa, toàn even theo dạng hút máu đua top, chán nản và thất vọng :24:
  4. BikaSa

BikaSa Thành Viên Mới

Cho vàng còn sướng hơn ăn tối vơi con zú bự này :71:
  5. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

Con này được mỗi cái vếu to thôi. Cho ăn tối cùng cũng chẳng thèm, tốn tiền, tốn time :24:
  6. Chi Paul

Chi Paul Thành Viên Mới

Không thèm ăn tối ấy , n.y mình còn đẹp hơn
  7. SummerStorm

SummerStorm Thành Viên Mới

Bác nào đc giải 1 lại xin ăn tối 1 mình thỳ troll nhỉ:1:
  8. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

even này cho mấy ôg đy làm rồi chơi hả còn mấy thằng học sinh như tui lấy đâu ra tiền mà lên dv cao thế đc @@!:76:
  9. Hiruto

Hiruto Thành Viên Mới

nhìn thấy gớm sao bằng nami được :16:
  10. Nocturne

Nocturne Thành Viên Mới

thế bác nào trúng giải cứ lấy con ipad còn bữa ăn liên lạc em giải quyết hộ cho:79: ko lấy công đâu:11:
  11. NoNameNoMoNey

NoNameNoMoNey Thành Viên Mới

Oh my gun nami nan~ cham' nan~
  12. FanOnpiece

FanOnpiece Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

tao mà có dư tiền tao cố gắng đoạt giải, xong xin phép được không ăn tối với nhỏ này , haha
    bán acc vip 6, lv64. danh vọng trên 100k danh vọng, mở chức năng cường hóa thành công 100% vĩnh viễn. bán tại tphcm hoặc tốt nhất là ở củ chi. giá 300k, không mặc cả 0942467438 Minh
  13. All_4_You

All_4_You Thành Viên Mới

theo văn hóa pháp đồng ý ăn tối tức là đồng ý lên giường đó các bạn ạ =)))))) "Big" thế cơ mà haha
  14. ApEo3bI

ApEo3bI Member Tích Cực

em nói thật game 5 tỏ chứ even chả khác j mấy MU lậu câu khách cả chả giúp đỡ chút j về game mà toàn liên quan đến bên ngoài off live nhiêu vậy chả rút ra chút j từ các gamer a` liên kết với VNgame rôi thì mang sách đi hỏi người ta cách phục vụ khách hàng chút đi NPH của tôi :35:
  15. MrNooN

MrNooN Thành Viên Mới

Ăn tối xong tối về bán con ipad đi kiếm gái ;)
  16. Trafalgar_law

Trafalgar_law Thành Viên Mới

vì thế ta chỉ nạp mỗi lần 10k , gà đâu mà nạp nhiều làm gì ( EVENT cho GAMER bình dân thì éo có , toàn mấy cái EVENT củ chuối cho lũ đại gia thôi)
  17. zZrdZz

zZrdZz Thành Viên Mới

Có mỗi cái sự kiện đua top còn chưa treo thưởng xong bh lại ra cái event củ chuối này . Gamer góp ý thì chả chịu nghe . ko sớm gì muộn cũng sập thôi
  18. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Đi ăn tối vs con Mai Thỏ bị lũ vệ sĩ đứng canh + tụi pv nó chụp ảnh thì đi ăn mần chi, cầm cái ipad3 rồi về cho lẹ :61:
  19. Wind D Chipi

Wind D Chipi Thành Viên Mới

sự kiện này:
    1. Giải thưởng giải nhất thì 1 nửa 90% chả ai thèm (ăn vs con nhỏ đó làm j :eek:) => có đc đổi bữa tối ra tiền ko :;)):
    2. Sao crocodile lại đc xếp vào danh hiệu trên zoro, Robin, Sanji :| băng Luffy hết thành viên à?
  20. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

học sinh vs sinh viên chơi ko đua đc vs mấy ng` đy làm rồi . Học sinh như tui nạp 50k đã thấy sót rồi chứ chả nói tới vài triệu
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.