Sự sống lại của D-ragoon †[D]† S1 ^^

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi Haitac1097, 24 Tháng tám 2012.

1. Haitac1097

Haitac1097 Thành Viên Mới

Thân chào tất cả anh em.Gần đây trong bang D-ragoon xảy ra rất nhiều bất hòa với nhau anh em chia năm sẽ bảy ko biết từ khi nào chúng ta lại mỗi người một con thuyền kẻ đi thuyền lớn người đi bè gỗ .thật ko thể tin chỉ cách đây vài tuần lễ khi cái bang này chưa hề có chút tiếng tăm nào tất cả như người một nhà vậy mà bây h mỗi người 1 hướng chẳng lẽ mọi người quên mất cái bang này dù gì đi nữa cũng đã nâng đỡ những bước đầu của cuộc hành trình đến với biển cả của mọi người rồi à
    Tất nhiên bất cứ cái gì rồi cũng sẽ thành quá khứ ko lấy lại đc con người ko thể quay lại quá khứ nhưng chúng ta có thể làm lại lịch sử lấy lại những gì chúng ta đã mất trước khi chúng ta đánh mất niềm tin và hi vọng của mỗi người:emo.s2u.vn_067::emo.s2u.vn_067::emo.s2u.vn_067: . Ko biết mọi người nghĩ thế nào nhưng riêng tớ tớ tin rằng 1 ngày nào đó nhất định mọi người sẽ trở lại:emo.s2u.vn_107::emo.s2u.vn_107: :79::79:
    Nói dài dòng quá nhưng chỉ rút lại 1 câu ngắn thôi ~ bang cần tuyển những mem hòa đồng vui tính đặc biệt trung thành gắn bó với bang để bù lại những chỗ khuyết của băng
    Mọi người muốn tham gia thì đăng kí qua pic này nói rõ nick trong game lever và nộp đơn vào bang †[D]† s1 nhé

Sự trở lại của những hải tặc 1 ngày ko xa sẽ làm nên lịch sử Sự trở lại của D-ragoon
    :54::54::54::54::54::54::54::54::54::54::54::54::54::54::54:
  2. mRbmon

mRbmon Thành Viên Mới

Ủng Hộ BC hết mình
    Quyết hết mình vì bang D-ragoon
  3. Mr Hoang

Mr Hoang Thành Viên Mới

=)):71: hay sát nhập vào Hawk-E tụi tui cho vui nè :71: đấu lại băng Luffy lun :71:
  4. mRbmon

mRbmon Thành Viên Mới

Bang luffy với bang mình là bạn với nhau nên sẽ không đấu nhau .
  5. Haitac1097

Haizz viết pic này ko ai đăng kí mà tụi nó cứ nộp đơn hoài:18:
  6. Portgas DACE

Portgas DACE Thành Viên Mới

P-[K] bữa trước thấy Luffy vượt 4 cấp mà hôm nay Luffy lại thua 1 cấp =))
    Ảo nhỉ... Mà P-[K] nâng cống hiến sắp full cả @@~
  7. akla_kelzi

akla_kelzi Thành Viên Mới

Quan trọng nhất của một Bang chính là các thành viên Kỳ cựu, chủ chốt .
    Chỉ cần các thành viên Chủ chốt vững tâm, hết mình vì bang thì không lo gì việc phát triển cả.

Thân!
  8. Haitac1097

Đúng là 1 bang quan trọng nhất là thành viên chủ chốt nhưng chắc bang mình phải thay lại thành viên chủ chốt thôi bởi vì đã chủ chốt là pro mà pro thì phải cày top mà đã cày top thì phải có những MT xịn hơn để cày -> Kiếm bang mạnh hơn
  9. a0811h02

a0811h02 Thành Viên Mới

Tham gia với nào