[S15-Kidd -Bang hải tặc Yonkou (Tứ Hoàng) -đến từ vùng Biển Bắc]Trân trọng kính mời AE tham gia !

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi Dragon88888, 14 Tháng tám 2012.

1. Dragon88888

Dragon88888 Thành Viên Mới

đầu tiên xin gửi lời chào trân trọng nhất với toàn bộ fan của onepiece và đặc biệt những người hậm mộ tứ hoàng (Kaidou,BigMom,Shanks,Newgate)
    hiện giờ với sự ganh đua của các hải tặc thì có lẽ bang hội là một điều tất yếu để làm nên tên tuổi cũng như khẳng định vị trị sức mạnh của các bạn .

vì vậy mình lập ra bang hội này để tập hợp lại những người đam mê với one piece ( đặc biệt ai hâm mộ Shanks & bố già :78: )
    bang hội thuộc S15- máy chủ kidd ( tân binh hải tặc mới truy nã 470triệu beri trong one piece )

để tham gia công hội các bạn ấn cộng đồng -> công hội ( dành cho member mới chơi ) ghi tìm kiếm : Yonkou ( tên tiếng nhật của tứ hoàng )

Uploaded with ImageShack.us

hân hạnh được giao lưu với anh em S15 .
    mọi người tham gia để lại tên nhân vật trên forum và gửi đăng kí vào hội nhé .!

Chỉ tiêu :
    hội không cần cấp cao hay thấp . chỉ cần có tâm huyết và là fan của one pice là đc :D
    và đương nhiên để giúp 1 tập thể ngày càng đi lên thì các bạn sẽ phải đóng góp - đóng góp những gì thì sau khi vào hội đọc thông báo sẽ rõ !!! )

cảm ơn anh em đã đọc và ủng hộ !!!
  2. Ly Nhi

Ly Nhi Thành Viên Mới

Hình ảnh trên ImageShack diễn đàn mình không nhận bạn nhé

Thành viên khác nhìn vào chỉ toàn cóc với nhái thui @@
    Bạn sửa lại hình nha
  3. Dragon88888

Dragon88888 Thành Viên Mới

mình k tìm đc chỗ sửa bài bạn à :|