s23 Hoàng Dung nhờ AE giúp

Thảo luận trong 'Thắc mắc - Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi khochojvaj, 5 Tháng một 2016.

1. khochojvaj

khochojvaj Member Chính Thức

Mìh cần một lời giải thích từ AD về lỗi game mìh đã báo và dc trả lời là hệ thống nâng cấp ko hỗ trợ hệ điều hành android 2.3 mà trước đó mìh vẫn dùng để onlien và nạp thẻ là sao . Vâỵ chăng game lừa đaỏ hay sao . Mìh xin câu trả lời từ chính AD để AE chơi game do nhà phát hành có ý kiến . Rồi mìh sẽ up anh đôí thoại lên một vài trang mạng coi thế naò. Thân gủi s23 Hoàng Dung game AHXD
  2. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Cái topic đăng nhập bị lỗi này thiết nghĩ bạn nói chuyện vs SM đc rồi. Mình bạn mà cái topic tận 5 trang về vấn đề lỗi game AHXĐ chỉ vs cái smart phone xài hệ điều hành 2.3 tới h chưa giả quyết xong, lại còn lập thêm topic khác để làm việc. :pde20: Bó tay.com @CS06_SSGroup
  3. khochojvaj

Song rồi bạn giải quýêt là tớ mua máy mới đó bạn lập cá này để AE biết cho ý kiến coi ad trả lời sao
  4. khochojvaj

Đây là cách giải quyết cuả ad
    " Từ khi mìh báo sự cố nay là 11 ngày rồi đó ad mà chưa có gì thay đổi cảChào bạn!
    Thành thật mình gửi lời xin lỗi tới bạn.
    Phiên bản hiện tại không hỗ trợ android 2.3 trở xuống do vậy bạn vui lòng nâng cấp hệ điều hành thiết bị để có thể đăng nhập thành công vào game.
    Ngoài ra, hệ thống cũng đã gửi phần đền bù vào nhân vật của bạn khoảng thời gian bạn không thể đăng nhập vào game trước đó (khi bộ phận kỹ thuật đang kiểm tra sự cố trường hợp của bạn).
    Rất mong bạn thông cảm và cũng rất cảm ơn sự hợp tác của bạn trong quá trình kiểm tra."
    Vâỵ các bạn nghĩ sao
  5. khochojvaj

Game ko vào dc đền bù làm j mèo khóc chuột hay sao
  6. ddgamethu

ddgamethu Thành Viên Mới

Việc lỗi game này nhiều ngày rồi mà . Giờ xem ra việc giải quyết như vậy ko hợp lý . AD lên tiếng đi chứ Hoàng Dung bảo game lừa đảo kìa ko lẽ là thật hay sao. Việc này đáng dc AE quan tâm đây , tớ cũng muốn biết coi việc này đến đâu . Nếu như vẫn giải quyết như vậy thì lại có tin HOT cho cộng đồng game thủ.
  7. ddgamethu

ddgamethu Thành Viên Mới

AD cho tôi hỏi chút trước đây game hỗ trợ hệ điềi hành android 2.2 trở lên phải ko . Nếu phải sao sau khi nâng cấp laị thì hệ điều hành lại lớn hơn 2.3 là sao . Vậy mỗi khi nâng cấp người chơi phải thay đổi hệ điều hành hay tóm lại là thay đổi may điện thoai cho phù hợp ak . Chưa thấy game nào như vậy