s30 31 35 36 giao lưu trước ngày hội ngộ nào!

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi DaoTacKID, 27 Tháng hai 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KeoSweet

KeoSweet Thành Viên Mới

đủ thôi cấp ch level 91 max là 268 thành viên mà bạn ko phải lo chuyện đó.
    Vậy các bạn đồng ý gộp rồi, vậy biển Nam chúng ta sẽ về CH nào đây? Ch mình là Vip và yến tiệc 34 cấp 91 rồi nhé
  2. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

vợ thông minh thế
    god hiện tại có 268 slot đã có 114 mem( tính cả spy của các bang khác và những acc clone lv <70 ^^) số lượng thành viên thường trực tầm 40 mem như vậy nếu vào god sẽ có tầm 200 slot cho 3 S còn lại-thiết nghĩ 1 bang là đủ
  3. mvuong

mvuong Thành Viên Mới

công hội 90 cũng 268 người số mem chơi thực tế còn ở sv rất ít bạn ơi như bên Công hội vip mình ở s31 tuy là 167 người nhưng trên thực tế hoạt động chỉ tầm 20 người là cùng
  4. mvuong

mvuong Thành Viên Mới

chuẩn đó ông số lượng người chơi ở các sv kia chắc chỉ tầm 30 chục người 1 ch thui vào bên Vip s31 tui cũng được nè
  5. LangTham_S

LangTham_S Thành Viên Mới

cơ bản là vậy .. bên vip vẫn còn gần 50 anh em OL đều đều ^^ ... duy trì thui
  6. rongpoloI

mình là mình sẽ ở lại cùng kul và PL ^^
  7. DaoTacKID

DaoTacKID Member Tích Cực

s30 bọn tôi cũng tàm 45 50 mống thôi nhung toàn hero hỏ báo thôi:27:
  8. LangTham_S

kul biển Nam à ... bọn mình gộp cũng đc .. miễn sao tất cả anh em đc hưởng quyên lợi tốt nhất ^^
  9. mvuong

mvuong Thành Viên Mới

Nói chung là lúc gộp sv bên nam hải mình tính xem công hội nào đẹp nhất thì sát nhập hết cả vào cho nam hải bá đạo :61:
  10. KeoSweet

KeoSweet Thành Viên Mới

giờ tính sao các thím . S30 31 đồng í mà s35 ko đồng í rồi :emo.s2u.vn_107:
  11. rongpoloI

S35 top 1 2 3 cùng ở biển nam mà bạn
    CH vẫn ăn mỏ 55 và lâu lắm rồi không có TNC
  12. LangTham_S

cũng sàn sàn nhau ... bên s31 thì ít đánh nhau lắm .. cơ bản là hiền
  13. mvuong

mvuong Thành Viên Mới

thím thầm nói chuẩn đó chỉ cần các bạn bên s khác biển nam hải đồng ý gộp thì thế nào cũng được chỉ cần anh em cùng mạnh cùng phát triển và cùng có lợi :21:
  14. LangTham_S

có Kul đầu tầu thì ngon rùi ... cứ bàn tiếp ... xem thành viên như thế nào ?
  15. DaoTacKID

về vấn đề đi hay ở thì nhều y kiến lám bác ạ vấn đề là vào 1 ch là bát đàu lại với số 0 nen ae sẽ có rát nhiều ý kién:59:
  16. mvuong

mvuong Thành Viên Mới

Mất hết cống hiến đi kể cũng tiếc nhưng mà vì 1 công hội mạnh đành hy sinh cái nhỏ đó để được cái to thôi :emo.s2u.vn_008:
  17. LangTham_S

... tốt nhất anh em về cùng 1 ch .. cái đó tốt .. nhưng a cũng coi đó là nhà lên ít người mún bỏ
  18. DaoTacKID

s30 cũng toàn hero hiền kho ấy mà:3:ae nam hải mà tụ họp lại đạt ra cái luật ko cướp đãi vàng của ch thì ae có nhờ:51:
  19. mvuong

mvuong Thành Viên Mới

đúng đấy ko nên chia rẽ nhiều để tàn sát người cùng biển vs nhau. Để bên tây và bắc hưởng lợi thì mệt lắm, tốt nhất là tán đồng về ch nào có kĩ năng nhiều nhất cùng hướng tới phát triển là điều cần thiết mà để có công hội mạnh
  20. DaoTacKID

đồng ý nhưng mình mình thì chua đủ phải làm sao cả ch đòng ý mới là ván đế:35:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.