S45-46-47-48 giao lưu trước ngày hội ngộ

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Pzimpzo, 27 Tháng hai 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

G5 quyết định gộp s45-s48 có lẽ là thông tin rất không vui đối với anh em s47-48 vì 2 sever này cũng đã khá đông và lại ra sau s45 khá nhiều. Nhưng thôi lệnh quan khó cưỡng mình chơi game là để giao lưu học hỏi trên tinh thần càng đông càng vui. mình lập topic mong anh em chơi ở s45-48 có địa điểm chia sẽ làm quen trước khi gộp sever.. tính đến 19/3 là còn chẵn 3 tuần nữa..s48 mình vốn đã trung bình dưới nên khi nhập sever mong các bạn nhẹ tay đừng cướp mỏ của mình nhá..:51:
  2. chipgay

chipgay Thành Viên Mới

cơ mà 19 ms gộp,hơi lâu,mà cũng là động lực cho anh em cầy cọt trc khi gộp sv :))
    Như Bác Sẩm Sv mình dạo này có vẻ chăm chỉ,ngày trc bá đạo quá chả cầy cũng chẳng ai đuổi đc,treo hạng 1 đấu trường xong vứt đấy :))
  3. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

biển tây s45-47 liệu có khá khẩm không nhỉ chứ như s48 thảm quá..zz
  4. nobita

nobita Thành Viên Mới

Các anh tha cho em,em chật vật lắm mới ăn khoáng ở trung lập dc^^_^^ Suu S48 (acc phụ thui,chém gió là chính),chắc kiểu này phải lên vip 8 vip 9 mới mạnh dc ^^
  5. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

ợ mà susu không có acc ở 45 à:)) mà phải công nhận lên diễn đàn s45-47 chả thấy ai lên tiếng nhỉ, toàn s48 tự sướng:79:
  6. nobita

nobita Thành Viên Mới

Có acc chính vip9 ở S19 thui,acc Suu S48 mới lên vip4 ah,bâyh đầu tư thêm lên vip 8 9 chắc cũng ko thọt lắm ^^.
  7. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

:41: lên đi lên đi 19 ít ng chơi làm gì:41:
  8. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

không có bác nào s khác vào chém thật à..........Meo đâu rồi vào chém câu view hộ pzim với....zzz:20::20:
  9. moony15

moony15 Member Tích Cực

S47 mạnh nhất là Bắc, yếu nhất là nam, thôi anh em biển nam về chung 1 công hội cho đỡ bị hành :30:

47 biển tây khá ổn

Mềnh 47 nè :76:
  10. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

:29: thế à, trước mình chơi s47 bị tên "ngực bự" hôm mở s48 nó bảo là sang 48 chơi, mình cứ tưởng thật sang 48 chơi. chơi hoài 1 tháng sau về thấy nó top bên 47:37:
  11. moony15

moony15 Member Tích Cực

Vu to biển tây đó, top khoảng 4 5 gì đấy, h xem lại BXH thấy top 10 thì tây 5, bắc 4, nam đc mỗi 1 mạng

Trước, có acc Sharelove đại diện biển nam, h sharelove ko chơi nữa, Nam thọt dần đều :9:
  12. hoangxuyen

hoangxuyen Thành Viên Mới

kieu này chết các sv ra sau, đền bù có thỏa mãn éo đâu, chả hiểu nph nghĩ ntn.......
  13. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

thiệt sv ở cuối dãy gộp thôi... nhưng nói chung là cũng khó cho G5 để có thể đền bù thỏa đáng được...zz chơi vui vẻ giao lưu là chính có gì đâu. đến lúc gộp xong rồi xem nếu zẹo qá thì nghỉ. không vui không chơi nữa vậy thôi :)):66:
  14. Jaijai

Jaijai Thành Viên Mới

Jaijai S48 biển tây, thứ hạng: cùi bắp :-s
  15. moony15

moony15 Member Tích Cực

mình thì chả sao, buồn mỗi cái h danh vong đã thọt lại càng thọt, mà h người cùng chơi đã ít rồi, gộp sever chắc sẽ lại ít đi, nghĩ đến cảnh chia li lại lặp lại thì buồn rơi nước mắt
  16. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

hè hè....đúng là thọt lại càng thọt nhưng lại gặp được thêm nhiều người chung sở thích cũng sướng đấy chứ...:48::48:
  17. moony15

moony15 Member Tích Cực

H thì cứ buôn chuyện thoải mái đi, chứ gộp rồi thì moon với pzim khả năng lại bem nhau hết cả máu ấy chứ :32:

P/s: Black list của mình biển tây khá là nhiều :43:
  18. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

không dám đâu pzim không đánh nhau tranh khoáng với ai cả:)) vì Pz rất chi là cùi bắp:59:
  19. mrtanker9x

mrtanker9x Thành Viên Mới

pzim bá đạo lắm =)):43:
  20. Pzimpzo

Pzimpzo Thành Viên Mới

:35: mrtanker9x là đại ca nào zị nhỉ......
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.