Sanji - Sự trở lại của Chân Đen !

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi optimus, 31 Tháng bảy 2014.

1. lekhanhbk1

lekhanhbk1 Member Chính Thức

vậy sanji tiến hóa v1 có đá hàng dọc ko nhỉ mod :))
  2. Wicked_Sick

Wicked_Sick Member Tích Cực

Ko có đâu, haki mới có.
  3. Wicked_Sick

Thiêu đốt ko tởm bằng cấm tích nộ đâu bạn, mặc dù trong truyện cú đá của Sanji có gây bỏng :D
  4. Harock

Harock Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

sáng dậy thấy CB này thôi vào nói chiện với chị mirella cho em xin anh sanji về luyện
  5. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

chị merila sắp về đây rồi. buff ngon nhưng quên mất bao nhiêu dạnh vọng rồi !
  6. Harock

Harock Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

thế marco+vista+mirella thì 500 vạn DV đủ thu nap 3 em này về đội không bác. bác chỉ em để em về cày dv
    chuẩn bị VC thì vista, TC thì AceH, MC thì marco rồi thời kì của băng râu trắng sắp về VN
  7. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Đủ bạn ạ. merila nhớ hình như là 430 hay sao ý !
    Harock thích bài này.
  8. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

500v danh vọng gom được 3 con hàng hot này về được rồi
  9. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mirella mod ko nhớ chính xác con số nhưng dưới 400v dv.
  10. Buggy

vậy à, thế chắc 370
  11. Wicked_Sick

Dưới 400v DV á? Ôi thế thì còn gì bằng, mình có 200v rồi :|
  12. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

Luffy hiện giờ quá mạnh rồi, ko cần fix, nhưng nếu có, chỉ cần đánh thường TCC, nộ kèm haki bá vương gây choáng thế là bá đạo
  13. Dolce95

Dolce95 Thành Viên Mới

Trước h vẫn trung thành với Sanji T___T
  14. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

SanjiH giờ không còn kém gì ZoroH và LuffH rồi, Team SH giờ còn mỗi BrookH thôi :)
  15. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

thấy fran cũng bèo bọt lắm mà :(
  16. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Luffy yếu nhất là trái của ẻm ý :D nếu được nên fix con trái luffy là hợp lý nhất
    LCKemDâu thích bài này.
  17. __SanJi__

__SanJi__ Member Tích Cực

SanJi mới về em dùng ngay tắp lự,cứ chơi SanJi+Zoro hoặc SanJi+AceH thì bá đạo hạt gạo rồi =)
  18. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

sanji đánh hàng ngang hợp lý hơn hàng dọc chứ chả lẽ có tận 3 tướng TC đánh hàng dọc ak
  19. __SanJi__

__SanJi__ Member Tích Cực

bạn nói thế chứng tỏ bạn ko suy nghĩ kĩ thôi =),nhà làm game làm thế là người ta có dụng ý dùng SanJi để khắc chế trận hình giấu chủ lực ở hàng sau(trận hình này rất thịnh hành cho ai chơi TC,MC mà sợ Jinbe :v),cỡ như LufH hay MH sợ SanJi mới này lắm đây
  20. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

360 vạn nhé ....