Sao qua 06/09 mà tôi vẫn chưa nhận được code ( đã trả lời )

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi Xiaofie, 7 Tháng chín 2013.

1. Xiaofie

Xiaofie Thành Viên Mới

Code trợ uy top 100 hiện giờ vẫn không thấy đâu. Cũng không thấy ai thông báo gì cả. Mất công tôi háo hức chờ 1 tuần trời :(. Mình xếp hạng 37. cập nhật đầy đủ thông tin.
  2. MonKeyDDragon

MonKeyDDragon Thành Viên Mới

Tôi củng vậy nè lót dép ngồi chờ mún mòn dép r chưa thấy gì.... chắc mod lại thất hứa r tui xếp hạng 14
  3. rookie

rookie Thành Viên Mới

vào check lại mail đi mình được rồi mà
  4. Xiaofie

Xiaofie Thành Viên Mới

5. MonKeyDDragon

6. Edword

Edword Thành Viên Mới

7. PigRain

PigRain Thành Viên Mới

phiền MOD check lại dùm mìn luôn nhé...mình có 2 acc hang 41 va 42 ( cả 2 acc đều được đăng kí dưới mail vinhpp@yahoo.com)...Rất mong nhận được hồi âm từ MOD. cảm ơn!
  8. Dteach312

Dteach312 Thành Viên Mới

theo mình nghĩ các MOd chia cho AE công hội chứ chả phát đâu.... vì kêu gào thì cũng các mod giải quyết.. các mod im luôn là hiểu rồi...
  9. MonKeyDDragon

Mình đồng ý vs ý kiến của bác này thực sự chờ qài mà chẵng thấy bóng dáng code xuất hiện trong mail thật là chán. Mod làm ăn chán quá
  10. Roland

Roland Thành Viên Mới

sao tôi dc mà mấy pác ko nhận dc nhỉ _ _!
  11. MonKeyDDragon

chắc tui nghĩ mod cay cú tụi này quá vì hối code .... hoặc vài lý do khác... nói chung là , có củng dc ko có củng ko sao vì đó h tham gia diễn đàn có tên 3 4 lần mà cco lần nào dc code đâu. Haizzz
  12. kiemphong

kiemphong Guest

Chào các bạn,

Mình sẽ kiểm tra theo các thông tin các bạn khai báo xem có bị lỗi trong quá trình gửi code qua hòm mail của các bạn hay không?

Có một số bạn điền địa chỉ Email mà quên không có đoạn @... nên mình không thể tiến hành gửi được.
    Còn đối với các bạn thông báo tại Page 1, mình sẽ kiểm tra và nếu xảy ra lỗi, mình sẽ gửi lại code cho các bạn theo đúng email đã đăng ký.
  13. kiemphong

kiemphong Guest

Chào bạn,

Phần thưởng của bạn đã được trao vào email: mrt********@gmail.com ( mình chỉ công bố được 3 ký tự đầu thôi ). Bạn vui lòng kiểm tra email đăng ký khi tham dự hoạt động để nhận thưởng.
  14. kiemphong

kiemphong Guest

Phần thưởng của bạn đã được gửi về Email: cod******@yahoo.com như Email bạn đăng ký khi tham gia hoạt động, bạn vui lòng kiểm tra Email trên để nhận thưởng.
  15. kiemphong

kiemphong Guest

Chào bạn,

Do khi khai báo Email tham gia hoạt động, bạn đã khai báo thiếu @gmail.com nên BTC không thể tiến hành gửi phần thưởng cho bạn.
    Hiện tại phần thưởng đã được gửi vào email trên, bạn vui lòng kiểm tra mail để nhận thưởng.
  16. kiemphong

kiemphong Guest

Chào bạn,

Khi bạn khai báo Email tham gia hoạt động có đuôi là @yahoo.com.vn nên hệ thống báo sai và đã trả về.
    Hiện tại BTC đã gửi lại cho bạn vào Email trên, bạn vui lòng kiểm tra Mail để nhận thưởng.
    BTC đã trao vào Email mới mà bạn vừa khai báo, nhưng hệ thống báo lại là Email mà bạn khai báo không tồn tại.
    Bạn vui lòng cung cấp Email chính xác. Emal mà bạn đăng ký tham gia hoạt động có 3 ký tự đầu là pp_*******@yahoo.com.vn
  17. PigRain

PigRain Thành Viên Mới

nếu thế thì chắc là mình quên mail lúc đăng kí rồi...phiền MOD KP nếu được có thể gửi lại code cho mình qua email mới là pham.phu.vinh3110@gmail.com . cả 2acc đều với email này nhé. Acc 1 có ID là phamphuvinh, tên nhân vật là SteveG.s45. Acc 2 có ID là phamphuvinh999, tên nhân Vật là PigRain. Thân chào và cảm ơn KP.
  18. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

phiền mod check lại giúp mình
    lúc đăng ký mail dài quá nên ko có đoạn @... đằng sau
    mình hạng 69
    email đầy đủ là: hoangquocanh37@yahoo.com.vn
  19. ducthinh24393

ducthinh24393 Member Tích Cực

20. ducthinh24393

ducthinh24393 Member Tích Cực

hạng 27 hay 28 gì đó mod ơi :79: