sever Vodang "day" (full).

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Cogaidolong, 21 Tháng mười một 2013.

1. luund37

luund37 Thành Viên Mới

Võ đang bữa nay đẻ đẩu ra nhìu ng chơi dữ. Đầy ko chen đc 1 chân chứ nói gì vào đc
  2. SweetLove

SweetLove Thành Viên Mới

3. Cogaidolong

Cogaidolong Thành Viên Mới

Ngu thoi may nguoi oi, ngon giac, khoi bi bac pklong, pl kich sat..hihi
  4. SweetLove

SweetLove Thành Viên Mới

sac e ks truoc nen tui a lam zay thoi
  5. SweetLove

SweetLove Thành Viên Mới

e la bx a ma . seo a gjet dc e ko truy sat ae cua? a thi ko lam the
  6. tranom33

tranom33 Thành Viên Mới

Sao ko vao duoc vay ae.co ae nao vao duoc ko?
  7. Cogaidolong

Chac khg ai vao dc dau, no dang lji day, ma sao chi co sv VD thoi, may sv khac van vo choi bt ma. Bon qly game nay riet roi khg them lam ji nua. 1 cau thong bao cung khg? Oai that chu.
  8. taithanh

taithanh Thành Viên Mới

Hóa ra ai cung không vào được. Chắc bqt cho ngừng game bên nàz để ae qua mấy sever kia bốc quẻ tạm. sever bên này đầy tiền rồi. Mà hy vọng đóng luôn đi cũng được. Mỗi tháng đỡ tốn mấy triệu. Mất công mất sức ,mất tiền ,mất thời gian mà lại còn bị lừa nưa. tạo cái zalo để lấy thưởng thì đưa cho cái code không có gì. code 6101122216.Kiểm tra là biết.Vãi game việt nam chất lượng cao luôn. QueTai của trung lập. Có ghét thì cứ lấy ngọc 7 mà thả nha.
  9. anh bakhia

anh bakhia Thành Viên Mới

may chu vo dang bi day ko.vao dc game tu 19h hom wa den gio anh em thong cam vi adm thieu trach nhie

adm ma ko tl som cho anh em thi anh em dap dt bo luon
  10. anh bakhia

anh bakhia Thành Viên Mới

di ngua may chu vo lam bi day tien roi nen no dong de lay tien ra do ma.

cau cho server do dong luon me cho toi de ae khoi ai bi lua nua....nap cho chung an hang ngay vay ma lam viec nhu cuc.
  11. Mrtoan

Mrtoan Thành Viên Mới

Nan wa gio ma van chưa vao dc mod thi im lang
  12. Cogaidolong

Bay gio la 8h ngay 22thang 11.
    Da suot gan 12tieng sever VD khg vao duoc vi thong bao "da day" (full).
    Dien dan im ang, khg thay 1 anh Mode or 1 ai BQT len tieng ve van de nay.
    Ae gamers da post bai o tat ca cac muc de thong bao loi va cho doi, tham chi 1 cau "hay doi day.." cua Mode cung khong co.
    Chung toi, gamers, chinh la khach hang, la nguoi tra luong, nuoi song gia dinh cua cac chu Mode, adm, ban qlgame, the ma 1 cau noi suot 12g cung khg duoc post.
    Bql game coi chung toi la gi vay? Tham chi khi chung toi cho nguoi an xin ngoai duong 1 ngan, ho cung con biet noi tieng "cam on".
    Buon thay cai van hoa kinh doanh tai VN.... (co le vi the ma mai VN chang ngoc dau len duoc).
    Co le em noi hoi nhieu, quo dua ca nam, nhung su that van la su that...
    neu like thi cho em xin 1 ve, neu nem da thi xin cu tu nhien ... (co lam co chiu, so ji.. :)
  13. banhbaothjt

banhbaothjt Thành Viên Mới

Dm van chua co cau tra loi ah
  14. banhbaothjt

banhbaothjt Thành Viên Mới

Lay anh cua ai lam anh avata the bh
  15. frOzens0ul

frOzens0ul Thành Viên Mới

Đành fải chửi tục vậy. Dkm mấy con chó adm, mod ko giải quyết đc thì ít ra fải có một cái thông báo chứ. Suốt ngày bảo ủng hộ vlm. Làm ăn thế thì muốn ủng hộ thế nào đây. Ủng hộ nén nhang lên bàn thờ chúng mày à
  16. Kutokuto

Kutokuto Thành Viên Mới

Làm ăn nhứ (.) hợi
  17. tinhhoaanh

tinhhoaanh Thành Viên Mới

game như bùi chỉ giỏi hút máu , chăng dk tích sự gì , nản
  18. Thienvuongmo

Thienvuongmo Thành Viên Mới

Tron tranh

Du con di me tui adm, tao thay tui may nen nghi het va thanh ly cai game cho de nay di, lam an cai con cac j ma deo co mot cau tra loi thoa dang, ma cu im cai mieng lon lai la thuong sach ah. Tao la nguoi co hoc ma tao con chui the voi tui may la biet roi nha,
    Tu chieu hom qua toi gio sv vodang deo ai vo dc, ma moi nguoi deu hoi tren dien dan, deo co thang cho adm nao tra loi thac, tao dang nhap vo cai topic nay 20-30 lan j do, cung deo thay 1 cau tra loi, lam an nhu cai lon ma tui may vay, chui het tat ca nhan vien va ca Giam doc tui may lun do, quan ly nhu con cacccccccc, di hoc lai mot khoa MBA di thang cho giam doc game VLM.
  19. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Xin lỗi các bạn! Do chưa nhận được phản ánh gì từ mấy anh kỹ thuật về lỗi này nên chưa biết thông báo gì :59:
  20. Phamlai90

Phamlai90 Thành Viên Mới

Bat hoi xinh gai the ma trong game la hung han the nhi hic!o ngoai ma e hung han vay la o gia suot doi he he