Sunny S88 kêu gọi ae biển bắc S87-91 về sum họp

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Nguyễn Hoàng Diệu Linh, 16 Tháng ba 2014.

1. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

Nguyễn Hoàng Diệu Linh Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Tình hình là gộp sv nên kêu gọi ae tập trung tạo nên 1 CH mạnh nhất cụm 3, hiện tại đã có top 1 của s90 là TT Trường Cúc đăng ký tham gia, nên mình xin đại diện CH Sunny.S88 kêu gọi m.n về cùng nhau phát triển và chém gió :p
    và đây là cấp yến tiệc hiện tại của CH mình:
    p/s: welcome to Sunny.S88 :54::54::54:
  2. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Vì một biển Bắc hùng mạnh. Anh em Sunny kêu gọi và chào mừng anh em S87-S91 về với CH Sunny.
  3. phongnam

phongnam Member Tích Cực

thì chắc chắn bắc quy tụ về Sunny rồi :30::30::30:
  4. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

Welcome to Sunny.S88 :54::54::54::54::54::54::54::54::54::54::54::54:
  5. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

tên

vô ch sunny có cần đổi tên cho đẹp đội hình không để a e còn chuẩn bị chi phí. :15::15:
  6. El Dragon

El Dragon Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

đang định rủ bốp tìm chân trời mới :63:
  7. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

a đông

em Linh mà? =))) acc 4rum em bị khóa nên sài acc bốp? :15::15:
  8. MupEin

MupEin Member Chính Thức Tung Hoành Tân Thế Giới

Phải gom vàng sang Bắc Hải thăm anh Heo mới được :54::54:
  9. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

dc thế thì tuyệt vời quá còn gì :54:
  10. Bất Tử.S91

thế cái khoản kéo huyết chiến cảu ch sunny như nào vậy? có kéo a e nhiệt tình k? :54:
  11. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

hãy tự trải nghiệm đi thì sẽ biết thôi, hehe, à mà ae nào cbi gộp sv thì cho mình nick 4rum để còn lên dsach xin cấp đất cho CH luôn nhé
  12. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

CH mình giúp đỡ nhau rất nhiệt tình nhé!:51: HC các top sẵn sàng ném hero vào cho mem đi khi rảnh. Vực sâu thì tùy vào lv mà CH giúp đỡ nhau rất ok :3:- mình chứng cụ thể là số lượng BV cam, tím....mà có thể nói là có phần nhỉnh hơn so với các SV mở gần thời điểm:16:. Sunny sẽ là lựa chọn thông minh nhất cho AE biển Bắc trong dịp này:54:. các bạn có ý định vào sunny vui lòng inbox báo dành cho a Heo - nick 4rum Dracula106. a Heo sẽ tổng hợp member trên 4rum để bảo danh, xin cấp đất CH.
    :67:Sunny - Nơi anh hùng hội tụ:67:
  13. Bất Tử.S91

nick 4rum của mình tạm thời bị khóa tới 21 mới mở? =)))) nick này là của bốp. ^^ muốn 1 lần đc hell kéo hc xem đc điểm cao cỡ nào? :54:
  14. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

Bạn có thể dùng nick này báo danh hộ nick bị khóa mà. các MOD có lẽ vẫn thông cảm đc (hên xui :76:), vì ko fai khóa vĩnh viễn mà.:71:. Điểm HC bạn sẽ sớm đc thử xem cỡ nào :24:
  15. Bất Tử.S91

danh sách dự định các a e của CP9.S91 sẽ vào sunny
    1. Bốpstyle
    2. Angryhawk
    3. chungxiu
    4. Vô♥Danh
    5. .....
    sự là tòn bộ a e CP9.s91 vào sunny hết. nhớ để slot cho a e nhé? tầm 20 mạng? :54:
  16. Bất Tử.S91

4rum thì có 3.4 cái gì đó mà bị khóa. tới 21 là mở. nếu cần mình sẽ lập giúp cho 1 số nick để đủ người còn nhận đất? ^^
  17. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

Như mình thấy thì Sunny còn trống khoảng 100slot.:4: Các bạn vui lòng báo danh nick 4rum cho a Heo đăng ký xin cấp đất CH nhé :54::54:
  18. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

hiện tại mình mới tổng hợp dc ~30 mem trên 4rum thôi, còn ae nào có nữa thì vẫn cứ inbox để mình update thêm nhé
  19. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

:23: ai k đua top mời vào royal hân hạnh dk đón tiếp
  20. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

Bác Cú Lạ xin đổi thành màu xanh lá cây nhìn cho rực rỡ
    chữ màu này hơi chìm