sv 21 đâu chưa thấy

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Endkiller, 20 Tháng tám 2012.

1. marin21

marin21 Thành Viên Mới

thằng như mày mở miệng đã biết vô học,ngồi đọc comment của mày đã thấy thể loại mày trẩu tre như nào rồi con zai ạ,k có time chơi còn đú? Thể loại mày nhìn là đã biết chơi qua cũng phải cả chục cái sv rồi chứ ở đấy mà bô bô k có time,lại còn to mồm bảo giết nph = vàng =)) nghe ngứa đít quá con zai ơi,trẩu =))
  2. BlueStar

BlueStar Thành Viên Mới

thôi đừng bức xúc chủ topic làm gì , dù có tiền cũng ko bằng người khác ở nhân phẩm , blue cũng đang chờ sv mới để chơi lại nhưng ko phải là thấy ai phản đối là chưởi tục tiểu như thế . Nếu thực sự đủ trưởng thành thì hãy suy nghĩ lại ngôn ngữ của mình nha Endkiller . Tiền quan trọng nhưng nhân cách sống còn quan trọng hơn đấy bạn à!
  3. Endkiller

Endkiller Thành Viên Mới

bác thông cảm , em chỉ vì bức xúc cái vụ sv từ hồi T7 tới h mak gặp bọn kia ngồi chọc quê là thấy máu nóng nổi lên rùi ,chữi người khác trẻ trâu mak bọn nó không biết lại lời nói của mình , mấy câu nói mỉa mai của tụi nó tỏ ý khinh người khác chỉ vì bọn nó luyện sv trước mình
  4. LAnly3271

LAnly3271 Thành Viên Mới

sever mới mở thì NPH vừa có tiền vừa có tiếng sau này sever cũng bị gọp lại thoi có gì phải xoắn
  5. Endkiller

Endkiller Thành Viên Mới

và nói lun chú mày cũng chả tốt đẹp gì , thể loại nói mỉa mai ta thấy nhìu rùi ,@_@ mak ta hỏi chú mày làm thế quái nào biết ta chơi chục cái sv, chú mày biết bửa h anh đi làm sáng chiều bửa tối chỉ rảnh lên coi thông tin ở 4rum ko mak bảo , và ta cũng thông báo chú mày lun là anh đang là sinh viên vừa học vừa làm đấy , đừng có phán anh đây trẻ trâu giống mấy chú , đã não phẵng mak cứ tỏ ra là mình nguy hiểm là sao nhỉ ?
  6. MinhDat

MinhDat Thành Viên Mới

sẽ có sớm thôi bạn à
  7. KjerBKs

KjerBKs Thành Viên Mới

hịc ... định qua server mới vậy mà nhìu ng quá :| tranh chấp hơi cao ở sv21 đây !!!