[TÂM SỰ]Trước lời tạm biệt VHT

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi OTAN, 3 Tháng hai 2015.

1. Baymax

Baymax Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

Mod nào bán bạn cho xin cái thông tin đi. Cứ thử vào làm mod xem các mod khổ như nào. Vàng 5k 1 tuần. Bạn đừng hùa theo nói nph hay các mod kích cầu. Xin hỏi bạn dựa vào đâu mà nói mod kích cầu. Hay chỉ bị đánh mỏ xong lại đổ là nph kích cầu.
  2. Sinogina

Sinogina Member Chính Thức

vào phát đập 40 củ mua gems để cho bằng chị bằng em :D
  3. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Chơi cho nhiều, đầu tư cho đã.
    Nghỉ game cho đã sau chơi lại thì lại nói 'Biết thế lúc trước mình ko nghỉ game''
    T nghỉ game này chơi lại 4 lần rồi.:haha:
  4. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

vào phát đập 40 củ mua gems để lên cho bằng chị bằng em còn đánh War clans :D
  5. natsu01

natsu01 Thành Viên Mới

khâm phục tài làm thơ của anh :D
  6. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

rảnh qua clan e chơi #829RQ88Y tên Khoa, join clan a chơi bị ngay ông nana reject lại phải chạy về
  7. Bluelight

Bluelight Thành Viên Mới

Bản thân mình vừa là ng chơi và cũng từng là mod. Bọn mình chỉ hơn các acc chơi free thôi chứ nào có hơn đc các top nạp nhiều tiền. Làm cv lúc nào cũng p chịu áp lực từ cả ng chơi lẫn NPH. Khổ lắm chứ. Nhiều bạn cứ vơ đũa cả nắm nói các Mod này nọ. Các bạn làm đi r mới hiểu :(
  8. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

bạn @thuyngaSS30 đừng có lầm tưởng về các mod như bọn mình nữa.
    Thứ nhất lương chỉ 5k mà toàn là thành phần nhà nghèo không nạp nên bảo kick cầu bọn mình ko đủ trình
    Thứ 2 bạn kêu có mod bán acc thì mình khẳng định 100% thằng đó KHÔNG LÀM MOD và nó cũng chả có quyền hành đéo gì ở trong đội ngũ CTV. Vẫn biết bạn bị phốt như vậy làm cái nhìn của bạn với đội ngũ CTV có cái gì đó gai mắt nhưng cho mình XIN bạn đừng để vì 1 con sâu mà làm rầu nồi canh
    Để mà nói chúng mình chỉ là người chơi, lương 5k 1 tuần và hóng code thưởng như mẹ chờ con từ chiến trường về vậy. Vậy nên xin bạn đừng có vơ đũa cả nắm rồi đổ lên đầu chúng tôi
    Thực sự chúng tôi ko có tội tình gì với bạn và với cả con game này đâu
    Thân ái và chào quyết thắng
  9. tuanhd

tuanhd Member Tích Cực

Mình chả biết kích cầu hay k vì mình chơi vui nên cũng k để ý, nhưng đợt này vào forum toàn thấy mấy dạng (có khi chả biết đếch gì) thấy n` khác viết gì là nhảy vào bon chen nói theo như thật. Cái topic n` ta chia tay game mấy ông cả năm đếu thấy 1 lần trên forum tự nhiên nhảy vào than thở, kể lể, ăn vạ các kiểu chả hiểu làm cái gì. Ý kiến mấy thánh đưa ra các Mod trả lời từ nửa năm r`, rảnh vào cmt lung tung thì ngồi đào lại mà đọc đi.
  10. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Thực sự thì bác OTAN nghỉ game cũng thấy buồn vì VHT đã ra đi 1 tượng đài, nhưng ai có tâm huyết với game-tâm huyết với One Piece thì chẳng có gì để ngao ngán cả, chơi dame vì đam mê thì k bao h hết nhiệt, bản thân mình đến với game này cũng do nghiện bộ truyện tranh OP, đúng hơn là con nghiện manga và anime(naruto, bleach, toriko, các tác phẩn của hoàng ngọc lang,...) r cũng lân la tìm hiểu đủ trò, phân tích các kiểu như các bạn đã thấy vài bài của mình trên diễn đàn. Hôm nay ngồi quán làm mấy ván LOL, tiện thể log nik VHT thì có bạn gì đó ở s149 qua nc, nói có đọc mấy bài phân tích của mình và thấy mình có tâm huyết, vậy là vui r
    Còn về chuyện kích cầu thì như mod Blader đã nói là quán triệt từ tháng 12 hay tháng mấy thì k nhớ rõ, nhưng hiệu quả rõ rệt là 2 mùa CAM gần đây có vẻ là k có, ít nhất là trong top 10. Còn chuyện kích cầu wanted thì ai ở sv nào mới biết dc, mình k nếu ý kiến dc về vấn đề này
    Nói lại đúng chủ đề của bác OTAN, thì cũng có thể do ngồi vị trí top 1 quá lâu nên cảm thấy hết nhiệt, k có hứng thú đầu tư nữa, như trùm s107 và bạo chúa Samuel s234 bên TQ vậy, thay vào đó là tìm 1 bến đỗ mới. Nói về độ chịu chơi thì mình khẳng định ng Việt không thua TQ về bắt cứ mặt nào, bằng chứng là God đã lên đảo ng cá từ lúc chưa update, chưa có BoaH và JimH
    Bluelight thích bài này.
  11. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

nói phải suy nghĩ trc,chứ bác nghĩ otan hoalq canquet nghỉ game vì lí do gì
  12. tuanhd

tuanhd Member Tích Cực

biết là có nhưng mà đây là do bên NPH, còn topic nghỉ game r` cả đống nhảy vào bảo mod kích cầu trong khi họ bảo họ chỉ làm những việc như thông báo sự kiện, thông tin mới từ đời nào r`.
  13. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Cái gì cũng có mặt tối mặt sáng của nó, mặt sáng thì luôn rõ rành rành ra rồi (như Mod thông báo event này nọ), mặt tối thì có gì trong đó chỉ có mỗi NPH biết trừ các Mod ra. Còn việc các Top nghỉ game cũng là chuyện rất bt khi đã có tất cả những thứ mình muốn, ở quá lâu 1 vị trí thì dần dà đam mê cũng như nhiệt huyết cũng giảm thôi. Cái vấn đề kích cầu là có thật đấy nhưng nó nằm ngòai quyền hạn của Mod, cái đấy ở phần trên nữa rồi nên thôi đừng có đổ vạ lên Mod làm gì. Nếu các Top nghỉ vì kích cầu thì nghỉ hẳn luôn, còn nếu hết đam mê thì sau này khi nào có lại thì vẫn quay lại bt thôi.
    Bluelight thích bài này.
  14. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

bạn đọc hết topic coi tôi có câu nào nói mod kick cầu ko,sẵn cái topic otan nghỉ game tôi nói lên bức xúc khi bị kick cầu của tôi nói riêng và các top sv khác nói chung
  15. tuanhd

tuanhd Member Tích Cực

mình cũng có nói là bạn đâu@@, trên có n` nói kìa. mà kể cả có là Mod kích cầu thì cũng do chỉ thị ở trên, đó là chiến lược kinh doanh của họ nên cái đấy k tránh được đâu.
  16. chacaidoseve

chacaidoseve Member Tích Cực

Các a ra đi, kéo theo cả vây cánh, thê thiếp, đàn e ra đi cùng. Cả sever như cái nghĩa địa. Than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu
  17. thuyngaSS30

thuyngaSS30 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

nói cho chú e biết nhá ! nếu thật sự ko có những chuyện như vậy thì ng ta ko có nói làm gì đâu ! có bán code , bán acc hay ko thì hỏi optimus thì biết liền ( optimus từng vô tình thừa nhận khi mà post hình lên đưa ta xem phải ng này ng nọ ko :D ) ! cái loại sinh sau đẻ muộn ko biết gì thì ngồi im mà nghe ng khác nói . đừng có vì mấy đồng bạc cắc mà đánh mất lương tâm của mình ! ( bày đặt tỏ ra bênh vực nữa chứ ! hỏi tất cả các gamer xem ng ta có biết gì hay ko ? đừng ng ta ngu giống mình . ko có kick cầu , ko có mua bán này nọ thì God , các top khác nghĩ game làm gì trong khi đó ng ta đầu tư biết bao nhiêu tiền vào đó ) .
    P/s : ta chẳng muốn nói đến làm gì nhưng cái cách chú nói chuyện thấy phát bực !
  18. thuyngaSS30

ta ko vơ đủa cả nắm . ko nói là tất cả các mod đều như vậy , chỉ 1 phấn nào đó thôi hehe ( nhưng ai biết là có bao nhiêu chứ , như vậy cũng hư game mẹ nó rồi )
  19. thuyngaSS30

God ko phát hiện ra cái gì thì tự dưng nghĩ game làm gì trong khi đầu tư vào đâu phải ít !? đại gia cỡ nào !? làm ra tiền ko mệt , ko suy nghỉ đau đầ để kiếm tiền ah !? mà thôi chả tranh luận làm gì nữa cho mệt , để gamer ng ta tự nhận biết :) ! rồi thời gian cũng qua đi mà hehe !
  20. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

lạ ta ... ta nhớ tên @thuyngaSS30 bị ra đảo rồi mà ra ... sao còn ở đây phán lung tung thế ko biết :b vừa dc mãn tội hay là acc mới thế ko biết