VHT [Tư vấn] Thứ tự tiến hóa haki

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi lbstalker98, 6 Tháng mười hai 2016.

1. lbstalker98

lbstalker98 Member Tích Cực

Cho mình hỏi đột phá haki theo thứ tự nào là hợp lý nhất v. tự nhiên cho cả đống n.vật chả biết đột phá con nào trước
    Thg thì mình hay chơi theo thg đầu sver, nhưng mình thấy nó lúc đầu thì chơi kent haki, sau lại ch sang zổ haki. Mình tự hỏi là tại sao nó k chơi zổ haki ngay từ đầu cho rồi, chắc là nó có tiền để lấy lại số haki đã dùng (mà mình nghèo rớt nên chắc k thể làm v). Thế thì bây h nên đột phá theo thứ tự nào ợ?
  2. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

theo mình ban đầu kent lợi hơn về sau có shura thì zoro ms khỏe. còn tiến hóa thì bạn cứ tiến hóa theo bảng chữ cái ấy. con nào tên đứng trước thì tiến hóa trước
  3. Eren Jaeger

Eren Jaeger Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

thích con nào thì quất
  4. Lunar

Lunar Member Tích Cực

choper, jin - boa - law , brook , ray
  5. Alime

Alime Member Chính Thức

mình cũng mới chơi nhưng theo mình thì kent đầu tiên rồi thì kaya vậy thôi còn mấy kon zổ hay san k khỏe = jinbe boa hay brook đâu. Vậy nên sau khi haki 2 nhân vật đó thì cứ giữ lại thật nhiều haki bá vương lên 125 thì vừa lúc có tướng hịn chơi sướng hơn nhiều .
  6. lbstalker98

lbstalker98 Member Tích Cực

sau khi chơi trò này đc 1 thời gian mình rút ra đc 1 bài học là chơi theo ý thích của mình là bị phế ngay. Phải chơi theo bọn nó ms mạnh đc. Trong game này mình nghĩ éo có khái niệm sáng tạo đâu (vì sau thì ai ai cx jinbel vs law, dù thích sự khác biệt nhưng chắc mình cx phải chơi như v thôi) ::pudency::
  7. DaiTin

DaiTin Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Chopper > Kent > Kaya > Nami > Brook > Mirella > Jinbel > Law > Boa > Rayleigh.
  8. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Ray cần phải đột phá haki hả =))
  9. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

10. TrungC8

TrungC8 Member Chính Thức Tân Hải Tặc

chơi luffy sau thay = ray đc k ae
  11. DaiTin

DaiTin Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Sry mình mới 9x, chưa tới lv đó ko biết. Rayleigh hình như lên Shura luôn
  12. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

con đó chỉ cần nâng 13 cấp haki sau đó nâng thiên phú thôi =))
  13. Alime

Alime Member Chính Thức

có ray thì tội gì
  14. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Nghèo thì bỏ chữ kí '' TAO LÀ VUA HẢI TẶC '' đi.
  15. ace290990

ace290990 Member Chính Thức

:cat47onepiece6
  16. ace290990

ace290990 Member Chính Thức

:cat68:cat27