[Tư vấn]

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi javan4, 13 Tháng tám 2015.

1. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mình đang build lại đồ để lên lại TC ,ngọc thì đang lên còn cái phân vân nhất là
    lấy dòng bv cho LufH vs Mi hão xài mà ko biết 2 dòng st đánh nộ với tctp thì cái nào lợi hơn,
    anh em vào gạch đá với :pde44::pde44:[​IMG]
  2. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

thiên phú ngay và luôn đi thớt tẩy đẹp thế còn phân vân gì :pde7:
  3. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@KenCt tẩy thế mà còn chưa chịu kìa e :haha:
  4. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ngon mà, e xem rồi định tư vấn nhưng thôi để cao thủ khác :D bởi st nộ giờ hiệu ứng khắp các nẻo đường thì tầm trung khó mà nộ, còn thiên phú thì dame bé cũng ko ăn thua lắm. Nói chung có tiền thì quất gì chẳng đc :pde30:
    Nếu là mình, mình sẽ lấy thiên phú nhé thớt @javan4 :pde31:
    javan4 thích bài này.
  5. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có lẽ lấy tp cho đẹp :D
  6. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

Mình thì chắc là không đổi đâu :p
    javan4 thích bài này.
  7. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mod cũng ko rõ vì stdn cũng khá là ok. Tuy nhiên thiên phú cũng ko phải thua kém gì nên nếu chênh lệch thì cũng rất ít. Vote lấy thiên phú để đẹp :pde53:
    javan4 thích bài này.
  8. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Cho thớt 1 cục cạch :pde2:
    Nhắm 2 dòng đó có lên được thiên phú của lù hay k, nếu k thì lấy stdn vậy :pde11: