VHT [Tố cáo] mod Colinrola

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Dennys268, 26 Tháng mười một 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

ơ thế lịt nào đến tận 1h rồi mà vẫn chưa ngủ dậy để phản gank à ::angry::, làm hóng drama mà mãi méo có gì, mấy bố trên ulti sớm quá ::canny::
  2. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

tập viết có dấu đi rồi rep cho bố ::doubt::
  3. Hoàng Tuấn

Hoàng Tuấn Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

=))) lót gạch hóng tiếp
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

có cc ý kiến hả mày
  5. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

kèo này team mình xanh quá, có vẻ ko cân::boss::
  6. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

:pde86: phốt m bốc có vẻ cứng quá rồi
  7. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

8. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

lên cctalk hát nào
  9. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Theo ngôn ngữ DOTA học
    Vào combat alchimist đi trước tanker, bất thần thằng bạn nevermore blink vào vận nội công, đúng lúc Void lao vào đúng chỗ đồng đội Ulti, cái kết sau khi hết quả chuông thần thánh là anh f10 enter không bao giờ trở lại.
  10. Em Plus

Em Plus Member Tích Cực

phốt ah. còn nhạt :pde86:
  11. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Tổng hợp một số pha gank thần thánh...
    HiRo Mono Rin thích bài này.
  12. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

F10 E + Q là chuẩn bài anh ơi
  13. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

14. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

như hôm qua đã nói rồi. các bạn cứ tự nhiên và thoải mái đi mình ko có quan tâm đâu mà
    còn việc tôi nói trong ch trc tất cả mọi người thừa hiểu đọc là đủ biết đùa rồi nếu có mờ ám hay gì đó thì cứ tự làm và tự add chả việc gì phải phơi ra cho mọi ng thấy để con cờ hó có cơ hội mà chụp ảnh ok .
    còn việc bảo tôi tham ô tự add vàng vào cho acc của mình thì cũng nói cmn luôn rồi là đéo bao giờ có cái chuyện đó vì t mà làm thế thì bên trên chả lẽ ko ai biết ???

mà xưa nay chơi acc chỉ = 1 id đi qua nhiều sv nên có bảo add vào sv cũ cũng nó là đéo bao giờ có luôn
    còn bảo t add cho ng khác vậy mấy thằng ngồi ăn theo vào hùa mà chửi t cũng động cái não chó 1 chút và suy nghĩ xem , sao t ko biết bảo cái thằng mà t định cho nó vàng vào mà tự làm rồi t tự sửa kết quả cho xong việc gì phải tự làm để cho mấy đứa rảnh l vào soi ??? tự suy nghĩ nhé

còn code thì cũng nói thẳng luôn tháng nào t cũng đc 1 bộ code như làm event cho mem trên 4r vậy lấy thêm 1 2 cái code trên này tự add vào mail mình để làm gì ??? hay nghĩ t làm vậy để đem bán ??? cái này chắc nhiều thằng nó có trí tưởng tưởng bay cao và bay xa kiểu gì chả nghĩ ra đc vô vàn cái lý do cơ chứ nên cũng nói luôn là đéo care nhé.

làm dâu chăm họ thì chịu sự phán xét của ng khác nó là bình thường rồi, sống mà lúc nào cũng phải lo sợ ng khác phán xét hay soi mói mình nọ kia thì đừng làm mod cho xong. vậy nên ai nói ai phán xét hay gì thì cứ thoải mái đi mình ko có care đâu.

còn @OTAN à t nc trong ch t và bị mấy con dog nó chụp đc thì t cũng thua thôi chả biết sao. còn bảo t ngu có trường lớp cũng đc thoải mái đi. ít ra t còn hơn cái loại thằng làm trò lên group trên fb chém nọ kia nào là ai lấy đc info thằng nọ thằng chai ( chắc chả ai là ko biết vụ này ) thưởng 5 hay 10tr cũng ra vẻ ghê gớm lắm ấy nhưng rồi lúc chúng nó lên hẳn mời đến gặp thì lúc đó ở đâu ??? hay là ngụy biện là đi ctac :)

kết : các bạn cứ tiếp tục xàm đi cho vui cho nó lên hot topic cũng đc ko vấn đề gì cả đâu vì mình cũng chả care. còn mình làm việc trong nhóm ctv thế nào thì trong nhóm ctv hiểu lead hiểu nên cũng ko cần trình bầy với các bạn làm đéo gì cho mất time. còn những ng từng chơi event do t làm ra đc code đc vàng thì sẽ hiểu tôi có làm thật việc thật với những ng đó ko thì ng đó hiểu.

Chào !!!
  15. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

Đang ở ngoài đường, trưa nóng vl :pde86:
  16. Minh Phát

Minh Phát Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

17. Silent Cat

18. Hoàng Tuấn

Hoàng Tuấn Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Và cái hồi kết đã đến rồi :pde6:
  19. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

20. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.