VHT [ TỔNG HỢP KẾT QUẢ ] EVENT DỰ ĐOÁN NHÀ VÔ ĐỊCH - VGC 16

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Vinci, 26 Tháng chín 2016.

Moderators: Vinci
  1. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Xin chào tất cả các bạn !

Sau thời gian xem kỹ các bài dự thi event "Dự Đoán Nhà Vô Địch - VGC 16" mà các bạn tham gia, mình gửi các bạn file tổng kết : Tại Đây !

- QUI TẮC TỔNG KẾT TẠI EVENT NÀY CÓ SỰ THAY ĐỔI :
    + Nhằm động viên tinh thần các bạn tham gia, mình đã set toàn bộ kết quả OK cho các bạn tham gia báo danh. Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia dự đoán dù trong thời gian rất ngắn này :)
    +
    XÓA TOÀN BỘ CÁC KẾT QUẢ ACC CLONE THAM GIA EVENT LẦN 3 nếu bị phát hiện như mình đã thông báo trước trong topic event, tham gia và thắc mắc event.

- Các bạn vui lòng kiểm tra kĩ kết quả, bài tham gia và thể lệ event trước khi thắc mắc, bên cạnh đó đọc kĩ Nội quy Event Box để tránh bị ban.

- Hạn cuối nhận trả lời thắc mắc :
    24h ngày 27/09/2016
  2. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mừng quá trúng, k trúng chắc đốt nhà @Violent :cat35:cat35:cat35:cat35
  3. Blades

Blades Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Bao h có quà thế mod mà điểm dự đoán được 1 là sao thế lần đầu trúng giải tks mod

:cat3:cat3:cat3:cat10
  4. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

điểm dự đoán là sao hả mod???
  5. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

mod @Vinci cai trung IP do tinh kieu ji vay? minh ko hieu lam hay la du doan cung cum nhi?
  6. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

minh tra bit IP trung la sao co moi 1 acc ma trung dc IP dc ko hieu luon
  7. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

thui de vao sv hoi xem cai IP lai cai j
  8. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

cho mình hỏi là mình chơi s1 và mình chơi nhiều acc - tất cả các acc mình đang online rất đều đặn, chả lẽ vì vụ trùng IP đến lần thứ 3 mà mình phải đi mượn máy tính người khác để tham gia event hay sao?
  9. Vinci

Bắt đầu từ event này bọn mình sẽ giới hạn số lượng acc tham gia để đánh giá tình hình thực tế tham gia event. Riêng IP của bạn AllGame tham gia event này đã lên tới con số gần 10 acc nên mình sẽ loại bỏ còn lại 2 acc cho bạn lấy code.
  10. Vinci

BQL event đang rà soát lại để biết nguồn code đang đi về đâu, cũng như đánh giá gần đúng lượng người tham gia event nên sẽ loại bỏ dần các acc clone tham gia event. Tạo điều kiện cho các bạn khác tham gia lấy giải. Về vụ này mình đã nói ở các event,tham gia event và thắc mắc event. Rất mong các bạn thông cảm
  11. iMrSke

iMrSke Member Tích Cực

khi nào mới phát code v mod
  12. quyet_tv

cái mình nói ở đây, nếu NPH muốn tạo điều kiện cho những người chơi còn tồn tại, thỳ đừng bỏ phí, vụ IP mình thấy rất vớ vẩn, chả lẽ, một người muốn chơi nhiều acc đồng nghĩa phải mua thật nhiều máy tính để chống lại vụ IP này sao.

còn nếu các bạn muốn thỳ chả sao, các bạn là Mod, các bạn có quyền, nhưng đưa ra 1 luật nào mà chả được mọi người đồng ý thỳ các bạn đang tự tay hủy game này nhanh hơn
  13. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

minh noi that vi minh chong ho 5 acc vao lam ev cua 5 aac do cong 2 acc cua minh la 7 voi 3 acc tich dial la 10 neu IP cung 1 may tinh the thi minh cung danh chiu . chong acc va lam ev cho may acc do ma noi trung IP thi thui vay
  14. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

neu MOD @Vinci ko tin cua qua s55 hoi acc letsgoNUN chong bao nhiu acc nhe
  15. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

thay vì hạn chế ip thì nên hạn chế theo cách khác :pde53:mình xin đề xuất là acc có tên trong top 100 của sv thì đc tham gia event ko hạn chế trùng ip, dĩ nhiên khi tham gia event sẽ post kèm ảnh minh họa
  16. quyet_tv

NPH chắc sợ tình trạng bán code, mình thiết nghĩ, mấy cái code vớ vẩn này sao = được code OUTGAME mà trước nay mọi người vẫn biết là ai bán...
  17. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

::haha:: 1 code 20k , 10 code 200k
  18. quyet_tv

tùy các Mod thôi, là Mod thỳ có quyền:haha::haha::haha::haha:
  19. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:bđoán sai có đc code không nhỉ?
  20. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

ko::boss::
Moderators: Vinci