VHT [ TỔNG KẾT EVENT ] CHÀO MỪNG BIG UPDATE 03/23

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Virgo89, 8 Tháng tư 2023.

Moderators: Vinci
  1. Virgo89

Virgo89 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Xin chào các Thuyền trưởng,

Sau khi kết thúc event mình đã tổng hợp xong kết quả, mọi người có thể xem tại ĐÂY.

Lưu ý: Có nhiều thuyền trưởng không đọc kỹ thể lệ event, nên tham gia thiếu hạng mục, sai thể lệ, lỗi hạng mục mà không có chỉnh sửa.... Đề nghị mọi người cố gắng đọc kỹ thể lệ và cách thức tham gia, mặc dù đơn giản nhưng nếu có gì khó hiểu có thể pm mình giải đáp.

Chúc mừng các thuyền trưởng dưới đây giành được giải thưởng check in và may mắn. Một số trường hợp dự đoán số may mắn đúng nhưng do chụp ảnh không đúng thể lệ (
    check in giao diện các tính năng được update) nên sẽ không được nhận giải may mắn.

Do số lượng giải may mắn có hạn, nên để tạo cơ hội cho tất cả mọi người, mỗi giải may mắn sẽ là 1 số khác nhau không trùng lặp giữa các giải. Đối với 1 giải may mắn có nhiều người đoán trùng số, như thể lệ đã công bố thì người tham gia dự đoán sớm nhất là người sẽ được ưu tiên.

Mình sẽ tiếp nhận thắc mắc cho đến 24h ngày 10/04/2023, sau đó mọi người sẽ không có quyền claims kết quả.

2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mình làm thiếu nhưng thấy ok tức là vẫn đc code phải ko mod ?
    Virgo89 thích bài này.
  3. KoshiMae

KoshiMae Member Tích Cực

trong phần hình ảnh mình tham gia có giờ checkin mà nhỉ, ở phần tổng kết ko thấy ghi.
  4. KoshiMae

KoshiMae Member Tích Cực

à mình hiểu rồi. sr mod :D. thanks
    Virgo89 thích bài này.
  5. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

mình check in 20:17 mà ko ăn đc 2kv à ::adore::
    Virgo89 thích bài này.
  6. changlinhgo5

changlinhgo5 Member Tích Cực

mình gửi lại ảnh được không mod, ảnh cũ mình dead.
    Virgo89 thích bài này.
  7. thienix

thienix Member Chính Thức

Mod xem lại giúp em xem tại sao em tham gia mà ko có trong danh sách vs ạ
  8. Virgo89

Virgo89 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Voãi, bác chơi quả điền form sâu thế =))) Ok sai sót do mình, để mình bổ sung thêm danh sách là bác =))
    Yunaaa thích bài này.
  9. Virgo89

Mình có check lại mà không thấy thông tin bạn điền form hay tham gia phần hình ảnh, b có thể nói rõ hơn b tham gia hạng mục nào, tgian nào ở ev nào ko nhể?
  10. thienix

dạ đây ạ
    dạ đây ạ [​IMG][​IMG]
  11. Virgo89

Mình không thấy trong danh sách điền form có ttin của bạn, b không điền form thì mình không có ttin để tổng kết đâu, b pm mình cung cấp ttin điền form đi thì ms có thể support đc.
  12. thienix

Mod rep ib của em với
Moderators: Vinci