[ Tổng Hợp ] Topic Chiến Báo Người Chơi

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi optimus, 17 Tháng tư 2014.

1. AP0LL0

AP0LL0 Thành Viên Mới

nói thêm đễ bạn khỏi nói mình đi sai vấn đề, dame 1 con trong trận này là 51k máu, MH là 200k aokji không phải dame chính nên dame tầm đó là đủ nên nc là dame to chứ không phải rất to như nhưng con khác:27:
  2. buns72

buns72 Thành Viên Mới

3. LoVerBoy

LoVerBoy Cao Thủ Forum

4. buns72

buns72 Thành Viên Mới

em cũng kết sanji với zổ lắm

theo đánh giá khách quan của mình thỳ băng SH còn TH về sau nữa , lên tím rồi cuối cùng lên cam :8::8::8: các bác cứ từ từ mà hưởng thụ.
  5. SocLuv

SocLuv Member Tích Cực

6. _KRyu_

_KRyu_ Thành Viên Mới

7. Deeper

Deeper Thành Viên Mới

8. pro1st

pro1st Member Tích Cực

Xin chiến báo FrankyH, RobinH,SanjiH

Thấy mấy tướng này đột phá có vẻ bá, anh em cho xin chiến báo xem hiệu quả thế nào
  9. dylibb

dylibb Thành Viên Mới

10. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

11. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

cũng ấn tượng đó nhưng hãy thử đánh bại anh súng thì mới gọi là biến điều k thể thành có thể
  12. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Càng ngày Jinbel càng mờ đi nhỉ. :emo.s2u.vn_057:
  13. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Trả lời

Mình đang thắc mắc cái TAQ của luffy là 16% hay 100% thế. Cũng có thể bạn quá hên, Choáng dc usop, luffy turn nào cũng nổ TAQ
  14. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

15. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

khoe khoan gì thắng thì tui vui thôi CL thấp ăn đc CL cao Bạn ko ăn đc hay ko có CB tức à @@
  16. dienmatthoi

dienmatthoi Member Tích Cực

tự yên lại có không khí khiêu khích nhau thế nhỉ :28:
  17. ChuMinh

ChuMinh Member Tích Cực

1tr350lc

:59: 1tr350k lc đây á. mịa acc tôi mới 1tr270k thôi. Chú đấm đến tết công gô cung không win... Lc ảo qá bạn à. Mấy thăng trong sv tôi luffy tc 52k đấm còn không win nói gì chú... cung chúc mừng nhưng bên kia có vẻ thằng mh cùi quá
  18. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

=='

CÁI GJỀ LÀ 16% HAY 100%
    HỒI 100% NỘ NHƯ MH ẤY CHỨ 15% THÌ TH làm j ==" thím này chơi sv 121 àh...
  19. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

v~ thánh

1tr260000
    cái tiêu đề nó rõ rành sao thím nhìn ra con số ở đâu thế...
    với lại bạn để ý kĩ cái ngọc ngà của thím ấy xem...
    ko phải thím 1m2 quá gà mà là thím 800k up thiên tướng quá bá 98% tcp 100%tc...ngọc thế mạ cũng vlờ mh lướt ko bạo đc nhiêu đó máu cũng ko phải xoàng r`
  20. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ý bạn ấy là trái mô phỏng ấy , main bên kia mà xài dương viêm thì đi rồi :57: