[Tổng kết] Danh sách những người trúng giải "Khoe đồng đội Haki - Nhận ngay Giftcode"

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Koneko, 19 Tháng một 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Mình xin thay mặt tổng bộ hải quân post danh sách những bạn trúng giải sự kiện Khoe đồng đội Haki

1. Boa Haki
    [​IMG] Ghi chú: Sau khi check time, chỉ có bạn ducmaster/Urouge là post bài trước khi sửa quy định, vì vậy mình sẽ thêm bạn vào danh sách trúng thưởng

2. Jimbei Haki

3. Smoker Haki

Mọi thắc mắc các bạn vui lòng post bên dưới trong vòng 2 ngày kể từ ngày post. Sau 2 ngày mình sẽ không giải quyết bất kì thắc mắc nào từ các bạn.

Thân!
    Last edited: 21 Tháng một 2015
    ducmaster and tuanhd like this.
  2. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

mod cho mình hỏi là mình post sai cái hình nhưng mình đã post lại cái khác ( trong giao diện haki ) và mình report nhờ xóa cái tham gia kia rùi . vậy thì ko dc hả mod
  3. Koneko

ủa... mình thấy bạn có trong danh sách trúng giải rồi mà O_O, đọc trước rồi hãy hỏi chớ ' ~ '
  4. Thảo Quyên

Thảo Quyên Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mod mình chỉ bost hình kèm vs cb tại lúc up haki lên k biết có sự kiện nên k chụp được cái ảnh lên haki của jinbel z là k được ak mod :pde20:
  5. Koneko

bạn để ý nhé... chỉ cần bạn vào giao diện Haki, chọn Jimbei đã tiến hóa rồi chụp là mình đã cho đậu rồi. Yêu cầu của sự kiện là chụp hình Trong giao diện Haki, hình đỏ có khả năng chứng minh bạn đã tiến hóa Haki.
  6. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

vai~ nhìn nhầm qua ô bên kia
  7. wewewe

wewewe Member Tích Cực

phát code chưa mod :pde19:
  8. Koneko

các bạn xem danh sách đi, có thắc mắc hay sai sót gì thì mình chỉnh sửa lại rồi phát code cho các bạn sau 2 ngày nữa
  9. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

Oke mod dep zai :v
  10. Koneko

thx bạn ^^ nhưng mod là nữ ạ ~' v '~
    SanSan103 thích bài này.
  11. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

Thế thì oke mod xinh gái :3
  12. zMySon

zMySon Thành Viên Mới

Sao mình up hình trong giao diện haki mà ko có tên trong DS vậy?
  13. zMySon

zMySon Thành Viên Mới

sr chưa đọc rõ quy định , thiếu 30 bài viết :(
  14. Koneko

Vì bạn chưa đủ 30 bài viết nha ' 3 '
  15. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

thế này thì làm khó nhau quá, mình tưởng là chỉ cần chụp ảnh tướng haki trong acc của mình với chiến báo là được ai dè còn phải ở trong giao diện haki :pde20:

ps: theo ý kiến của mình thì lần sau các mod nên cho thêm cả hình ảnh ví dụ vào cho dễ tham gia chứ như lần này khá nhiều bạn vì lỗi ảnh mà không được code như mình
  16. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

cái chữ "Trong Giao Diện Haki" hình như dc viết hơi bị to đấy , đã thế còn in đậm nữa mà =.=
  17. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

ý mình là có rất nhiều người bị mắc lỗi về hình ảnh chứ không riêng gì mình nên mình mới nêu ý kiến mod nên cho cả hình ảnh ví dụ chứ đâu có thắc mắc là vì sao không được code đâu @@
  18. GolDRafael

GolDRafael Thành Viên Mới

mod kiem tra giúp mình với
    mình có tham gia mà sao lại k có trog danh sách vậy
    cái ảnh bị lag thấy có 1 phần mình post lại cái ảnh khác rồi mà
    với lại mod có nói là 1 tướng có 50 code luôn mà
  19. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

xem ra rất nhìu người ko biết có event này .... 50 code mỗi nhân vật mà Boa nhìu nhất chỉ có 24 giải :v
  20. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Koneko thích bài này.
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.