VHT Thành viên mới cần chỉ giáo

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi DOUPLEP, 29 Tháng mười hai 2023.

1. DOUPLEP

DOUPLEP Member Chính Thức

Mình đi ải thì hết được cho rương kinh nghiệm rồi. Mình bị kẹt ở level 124 có cách nào lên nhanh nữa không ạ. Ngoài nạp ra :((. Em mới chơi nên xin chỉ giáo
  2. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Mua bánh mì trong giảm giá hạn chế nha b
  3. DOUPLEP

Vậy là cứ farm ải lấy kinh nhiệm thôi hả bác
    Tanner thích bài này.
  4. NoobOne

NoobOne Member Tích Cực

Phần lớn kinh nghiệm đến từ việc farm nha bác. Nên ưu tiên tiêu vàng để mua bánh mì trong cửa hàng giảm giá hạn chế. Bánh mì dùng hiệu quả nhất là vào mấy dịp Big Event để đổi nguyên liệu lên tướng. Bình thường bác dùng để farm ải cũng được nhưng nên có chừng mực.
  5. DOUPLEP

à tks bác nhiều, tại thấy mấy bạn khác lênh nhanh quá tưởng có cách nào nhanh
  6. NoobOne

NoobOne Member Tích Cực

Nếu bác ở server mới mà thấy top level quá cao là do họ nạp ăn "phản hồi mở server mới" tháng đầu tiên nó cho rất nhiều bình rượu west blue (+1 triệu exp/bình), ngoài ra có thể họ mua full 1.000 bánh mì mỗi ngày để farm nên lên level rất nhanh. Nói chung thì bác cứ tích bánh mì càng nhiều càng tốt để dịp big event Tết tới đây farm cho có nguyên liệu lên tướng.
  7. nntoan209

nntoan209 Member Chính Thức

Cho mình hỏi ké với là mảnh Máy Bay Chopper giờ kiếm ở đâu vậy, mình thấy trong kho có 22 mảnh mà không biết kiếm thêm ở đâu
  8. NoobOne

NoobOne Member Tích Cực

Nguyên cái Máy bay Chopper thì đổi ở Thương Thành hoặc Reverse 12 đỉnh ấy bác. Còn nếu là mảnh thì chắc là của tinh linh tầm bảo. Còn của con nào thì t không nhớ. Hình như là Ding thì phải :)
  9. duydo20001

duydo20001 Member Chính Thức

tích bmi, cái bình exp đừng để nó tràn