[Thông Báo] Hoàn Thành Phát Code T5

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 15 Tháng sáu 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Về vấn đề phát code, mình đã thông báo rất nhiều lần rồi. Khi nào phát mình sẽ thông báo.
    Ở trên chưa cấp code thì phát kiểu gì.Các trường hợp tiếp tục thắc mắc sẽ bị ban 3-5 ngày tùy mức độ và loại khỏi ds phát tới
    Thân
  2. WhiteMouse

WhiteMouse Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mod làm j mà nóng tính thế?, đây là tôi chỉ hỏi xem có hay chưa mod có thể trả lời hoặc k, mình thấy thằng em trong CH nó có code cam 10 r lên thấy lạ vừa hỏi lại thì nó bảo là code trên FB?, còn làm j mod fai nóng????
  3. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

sao ko nóng,cả chục đứa như bạn hỏi mà phải reply từng đứa 1,còn muốn biết phát hay chưa thì lên trang 1 mà xem tổng hợp các code đã phát rồi
  4. WhiteMouse

WhiteMouse Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

bạn chưa đọc hết những j mình viết à?, mình chỉ bảo có thể trả lời hoặc không, mình cũng thấy ở trang 1 r, có đứa trong CH bảo rằng có code cam 10 r mình mới thấy lạ và hỏi, tưởng zằng mình có trong ds mà chưa đc fát thế thôi!
  5. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

vậy bạn đọc hết cả 4 trang xem bn người hỏi code CAM 10 rồi
    mod @OldMen nên lập 1 topic tổng hợp tất cả even code đang diễn ra,khi nào phát xong code nào thì update-"đã phát xong" phía sau tên even đó cho gọn,việc lập danh sách even sẽ giúp cho người tham gia dễ theo dõi đã tham gia hay chưa tham gia even nào,đã phát code rồi chưa hay chưa phát
    TheOldMan thích bài này.
  6. TheOldMan

Đã phát xong code CAM 10
  7. Kaiserrrrrrr

Kaiserrrrrrr Member Tích Cực

đúng nhảm pữa làm CAM 10 thấy hình xem dc tới ngày phát lại bị lỗi :pde20:
  8. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đã nhận được code :D
  9. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đã nhận được code =))
  10. YellowTiger

YellowTiger Member Tích Cực

mod xem giùm mình cái code CAM 10 mình có trong danh sách trúng thưởng minhlongth15@gmail.com
  11. ddumrng

ddumrng Member Tích Cực

mod xem giùm mình cái code CAM 10 mình có trong danh sách trúng thưởng nhocbimad@gmail.com
  12. PerfectHeal

PerfectHeal Member Tích Cực

đây nhé mod mình vào nhầm acc mod xem giùm mình cái code CAM 10 mình có trong danh sách trúng thưởng nhocbimad@gmail.com
  13. ZzK_DzZ

ZzK_DzZ Thành Viên Mới

Mod xem lại dùm mình. mình chưa nhận đc mail.
  14. TheOldMan

Các trường hợp không nhận được code, các bạn vui lòng làm theo quy trình ở #1.
    Mọi trường hợp không đúng sẽ không tiếp nhận.
    Thân
  15. TèoEm

TèoEm Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

vâng ạ.lần sau mình sẽ chú ý về viết gmail
  16. JasonHyhy

JasonHyhy Member Chính Thức

trước h cứ nghxi tên code giống nhau thì trùng ai ngờ diễn đàn khác hản fanpage
  17. zclearlovez

zclearlovez Member Tích Cực

Mod ơi cho mình hỏi cam có 2 bảng 1 bảng đc cả thẻ thì phần những người đc thẻ chưa phát đúng k mod ^^ tại 1 acc k trong phần đấy thì đc rồi mà acc đấy chưa đc.nếu chưa phát thì mình đỡ phải đăng trong phần chưa nhận code.tks mod ^^
  18. TheOldMan

@zclearlovez : Tất cả code CAM 10 đã được phát rồi bạn à. Nếu bạn chưa nhận được code, hãy báo lại trong topic để mình kiểm tra và thông báo lại.
  19. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

code CAM 10 thì mình đã nhận được rồi còn mỗi cái Lôi Hồn Tháng 5 :pde22:khi phát có thông báo lại lần nữa ko hay phải trực chờ trong hòm thư dậy Mod @TheOldMan ơi :pde16:
  20. TheOldMan

@AceGolD : code này mình không trực tiếp phát nên không thể nắm rõ được bạn. Khi ở trên phát xong hết, thông báo với mình, thì mình mới thông báo được.
    Duy Khiêm thích bài này.
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.