VHT [Thông Báo] Kênh trực tuyến xử lý nhanh chóng các loại lỗi khó chịu cho các mem!!!

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi MrKeo, 23 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

KTV nghỉ tết r nên mình cũng ko thể check đc. Bạn thông cảm trc mình cũng bị r nó tự hết à
  2. Stallize

Stallize Member Tích Cực

vậy khi nào thì họ làm việc trở lại nhỉ , lúc đó mình có phải báo lỗi lại hay không vậy ?
  3. Stallize

Stallize Member Tích Cực

qua hơn tuần rồi vẫn vậy mod ơi @@
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Qua hơn tuần thì chứng tỏ chả phải lỗi đâu. Máu của mình nó cũng đang như vậy nè.
  5. Stallize

Stallize Member Tích Cực

ơ vậy thì sinh mệnh tăng của con TC k có hả @@
  6. Lyrule

Lyrule Member Chính Thức

đánh đấu trí đại chiến bấm hoàn thành thì bị đứng và đánh xong hết rồi thì bị đứng chiến bào kh hiện kết quả mong mod xử lý.
    ID: ebina707
    sv:S545 Rakuda
  7. caphesua

caphesua Member Chính Thức

Id: thang_kgkg
    Sv: s447
    Lỗi: nhờ xem dùm mình...4 ngày rồi ko vào đc game...fix lỗi rồi..xoá game tải lại rồi
  8. Belinda

Xóa cache chưa, xóa r thì inb minhg teamview mình xem tại sao
  9. caphesua

caphesua Member Chính Thức

rồi ad ơi..vẫn ko đc...teamview đi ad ơi
  10. Belinda

Nói rõ ràng là ko đc thì inb tui teamview, hay lại kb cách inb ở đây nữa
  11. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

12. Belinda

Mình báo KTv r nha
    StreetStyle thích bài này.
  13. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

Mình vẫn chưa rút được vàng từ khu vui chơi.. Mong Mod báo lại giúp mình.
    Vẫn hiện bảng lỗi Kết nối sever chưa thiết lập.
  14. Belinda

ủa mình chưa rap bạn là KTV vô rút ra bt à. Bạn inb mình tk mk mình rút ra cho
    StreetStyle thích bài này.
  15. Rainbowhmu

Rainbowhmu Member Chính Thức

Noi Dung Bao Loi: Mình đang chỉnh lại trang bị của nhân của nhân vật Doflamingo thì mạng bị treo. Sau khi thoát ra đăng nhập lại thì bị mất thời trang "Áo choàng vệ vương +9". Nhờ Mod kiểm tra và giải quyết.
    tai khoan : rainbowhmu
    sever: 555 Gambia
    ngay gio: 23h30 ngày 20/08/21
  16. Belinda

Cho mình xin cái ảnh chứng minh bạn đã từng có nó
  17. Rainbowhmu

Mất rồi thì lấy đâu ra ảnh được mod, game báo mất kết nối cái xong đăng nhập lại thì ko thấy rồi.
  18. Belinda

Thế bạn ko có cái chiến báo nào à
  19. Rainbowhmu

20. Belinda

Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.