Thông báo kết quả event ĐUA TOP S99_Boruto10

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi OneMore, 27 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hathanh123

hathanh123 Thành Viên Mới

xin lỗi nhé. bạn nói đéo ra cái gì cả. code 300k là 300k tại sao 300k lại là 5k3. khi thì nói 10k khi nói 5k3. mà tóm lại đã đc cái nào đâu. nếu mà như thế nói mẹ ra là 5k3 hoặc 10k đi để đỡ phải nộp tiền đua top. làm ăn lừa đảo
  2. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Tôi cũng xin lỗi bạn nhé, bạn vui lòng vào cái chỗ đăng bài event mà đọc cho rõ, là code trị giá 300k chứ không phải là code 300k như cách bạn đọc. Còn các code dùng trên diễn đàn ghi là code 500, code 1k, code 5k, code 5k3, code 10k đều là tên gọi của loại code đó chứ không phải là giá trị của code. Còn code 5k3 thì giá trị của code đó là 300k nên mod kia mới bảo với bạn code trị giá 300kcode 5k3 thực chất là đúng, không có gì là sai cả.
  3. hathanh123

vậy tôi hỏi/ code của tôi đâu. đua top đc top 5 mà đccái code cùi bắp thế à. làm ăn như thế gọi là lừa đảo đấy bạn.code cho thì bảo đã đc sử dụng là sao
  4. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Code có ngọc 7 bạn bảo code cùi. :pde45:
  5. hathanh123

bạn ơi vậy tại sao tôi lại k có thê. chẳng cùi thì là gì. có nhận đc đâu bảo cùi bạn xem lại đi
  6. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Trước đây bạn dùng rồi thì h ko dùng đc nữa. Thế thôi!:q
  7. hathanh123

Trước đây là trước đây. còn bây giờ là bây giờ chứ. mỗi event mỗi mốc thời gian pải khác nhau chứ/. lập event mà lại lấy phần thưởng event khác ra làm thế khác gì lừa đảo
  8. YangJee

YangJee Member Chính Thức

khi nào phát vàng vậy ad :b
  9. OneMore

Vàng thì mình cũng ko rõ nữa, tuỳ vào các sếp thôi bạn ơi.
    Thánh nói cùn. Bạn ko hiểu vấn đề thì nói bao nhiu cũng vậy. Mình xin đóng topic tại đây. :pde95:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.