thông báo tuyển hội viên

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi anhhungvie, 29 Tháng sáu 2014.

1. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Ngoài lề chút, do có vài thí sinh bận việc nên vòng 2 cuộc thi mr.SH sẽ lùi lại vài tuần.

Vấn đề chính : Từ giờ đến khi gộp sever lần 3 thì đây sẽ là lần làm tên cuối cùng nên đề nghị thành viên chú ý. Sau lần làm tên tới mà ai còn kêu ca mình k có tên (đợ này cũng k đăng kí ) k vào được SH diễn đàn thì mình k chịu trách nhiệm.
    Trong các thí sinh tham gia cuộc thi mr.SH vẫn có nhưng thí sinh chưa có tên SH guild đó là một thiếu xót to lớn. Vì thế trong 1 tuần kể từ hôm nay chủ nhật ngày 29-6-2014 đến chủ nhật 6-7-2014 ai trong CH SH mà chưa có tên diễn đàn SH thì khẩn trương chuyển tên nick cho mình để mình làm tên :
    + Có thể báo danh tại topic này
    + Có thể gửi mail cho nick anhhungvie.s11 trong game Vua Hải Tặc
    + Có thể gửi tên nick vào facebook Anhhung Vie
    + Có thể gửi vào mail nick diễn đàn anhhungvie
    + Có thể gửi vào gmail vietxuandace@gmail.com
    Chú ý đây là lần làm tên cuối cùng, và mình để thời gian báo danh là 1 tuần nên sau đó ai mà kêu ca là mình k chịu trách nhiệm.
    Ngoài ra, mình thấy có nhiều bạn không may mắn khi không được chơi ở 1 công hội mạnh vì thế việc vô địch CHC để có danh hiệu riêng có lẽ là quá xa vời => để giúp các bạn thực hiện được ước mơ mình cũng đồng ý cho các thành viên trên diễn đàn không phải người SH vẫn được vào SH.
    Diễn đàn là nơi để thư giãn vì thế các thành viên của diễn đàn dù ở CH nào nếu có nhu cầu cứ mạnh dạn báo danh. CH SH cần các thành viên mới vào cung cấp thêm bài viết mở rông nội dung cho diễn đàn cũng như cần thêm nhiều thành viên để tổ chức các cuộc thi hay event cho sôi nổi hơn.
    Dù bạn là bạn hay là kẻ thù của SH thì khi lên diễn đàn chúng ta đều là người một nhà. Xóa bỏ khoảng cách giữa người giàu và người nghèo, giữa công hội mạnh và yếu. Đặc biệt nếu các bạn không chê CH SH mới thất bại trong công hội chiến vừa rồi , muốn cùng mình xây dưng một CH SH diễn đàn lớn mạnh, một công đồng đoàn kết vui vẻ thì hãy liên lạc đăng kí với minh trong thời gian giông như thành viên SH đó là trong vong 1 tuần. Mong trong tuần tới sẽ có thêm nhiều bạn mới ra nhập SH guild.
    :emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000::emo.s2u.vn_000:
    XbleachX and (deleted user) like this.
  2. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

CH SH luôn luôn chào đón nhiệt tình các ace hải tặc và hải quân trên toàn tổ quốc:emo.s2u.vn_004::emo.s2u.vn_004::emo.s2u.vn_004::emo.s2u.vn_004:
  3. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Ch sh

Cho mình xin 1 slot nhé vie, trước cũng chơi s11 mà mất acc rồi :2:
    Mình thích mục đuổi hình bắt chữ, rất mong được tham gia :5::41:
  4. anhhungvie

SH luôn chào đón bạn nhưng bạn chịu khó chờ hơn 1 tuần nhé vì mất 1 tuần để ae báo danh rồi moi làm tên 1 thể:emo.s2u.vn_071:
  5. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

rep

Ok, mình cảm ơn nhé. mình báo danh cần thông tin gì thêm k nhỉ :65:
  6. anhhungvie

ngoài đuổi hình bắt chữ SH cũng còn muốn mở rộng nhiều lĩnh vực khác cho phong phú nên cần thành viên tham gia ủng hộ các topic cũ cũng như bổ sung thêm bài viết.
    Nhân tiện tới đây có vong loại 2 mr.SH nên cho ae coi qua 5 thí sinh loạt qua vòng loại 1 nè

7. anhhungvie

k cần đâu cần bạn bình luận vài chữ để thấy chính xác tên diễn đàn của bạn thôi và nếu bạn thích đuổi hình bat chữ thì bạn có thể lập tạm 1 topic ở ngoài mục công hội này trả lời tạm nếu bạn đúng mình sẽ cập nhật đáp án bạn và ghi danh bạn ( tạm thế trong lúc chờ đợi )
  8. KimNguu

KimNguu Thành Viên Mới

cho e đăng ký luôn ^^:1:
  9. forever89

forever89 Member Chính Thức

mình luôn:41:
  10. 123yeu321

123yeu321 Member Chính Thức

0h minh kung thik tham gia choi dhbc,phan thuong 20.000vnd nghe dc do:1:
  11. doctor thanh

doctor thanh Member Chính Thức

cái vụ này nghe hay nè,mình có tham khảo rồi,cho mình làm ở b0x truyện tranh nha
  12. HelpMe

HelpMe Thành Viên Mới

cho mình tham gia sh với,mình mà tham gia là cái dh đẹp trai chắc chắn thuộc về mình rồi:78:
  13. 1a2b3c4d

1a2b3c4d Member Chính Thức

mình gia nhập nhóm với a vie:2:
  14. de nhi

de nhi Member Chính Thức

SH vô địch,có góp sv lần 3 mà trúng sv mình thỳ mình sẽ chuyển cảng ngay:41:0h my g0d mình ở biển tây:25:
  15. anhhungvie

thoải mái đi bà con , SH đang tiến hành mở của cho phép hội viên của khắp các CH vào để giao lưu học hỏi thêm
  16. expabc

expabc Member Chính Thức

đhbc đê,cho t tham gia với
  17. anhhungvie

:emo.s2u.vn_004::emo.s2u.vn_084::emo.s2u.vn_004:
  18. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

mấy bạn SH cho xin 1 slot nào :37: ღ*Dươngツ.s44
  19. anhhungvie

20. anhhungvie

các bạn xin ra nhập SH mình vẫn đang tiếp tục cập nhật tại đây và chưa chốt danh sách nen ai có nhu cầu cứ tiếp tục báo danh.
    <strong>[video]http://diendan.game1.vn/showthread.php/661103-danh-sách-bổ-sung-thành-viên-đợt-cuối[/video]
    Các bạn đã báo danh vào xem xem đã được ghi đúng tên diễn đàn chứ có bị thiếu tên k thì báo mình sửa chữa bổ sung kịp thời
    đây là lần làm tên cuối cùng nên mọi người chịu khó chờ 1 tuần để báo danh