Thông báo về vấn đề âm KNB

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by VolamMobile03, Sep 10, 2013.

1. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Chào bạn! phía bên mình rất xin lỗi về trường hợp này! Do đội ngũ kỹ thuật nó phát thưởng nhầm 2 lần cho toàn bộ người chơi nên vừa rồi họ fix lại nhữngbạn nào đã chót tiêu phí hết sẽ bị âm KNB.
    BQT sẽ tiến hành reset cho các bạn âm KNB về 0 nên mong các bạn thông cảm về sự cố này
  2. VolamMobile03

Bên mình đã tiến hành reset các bạn âm KNB về 0 rồi nhé,và phần thưởng đền bù ( mình cũng không nhớ rõ lắm ) là 100 huyền thiết + 6 viên x1.5 kinh nghiệm nhé! Mong các bạn thông cảm cho sư cố lân đầu tiên này
  3. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Tui van con -400. Van chua qua den bu
  4. VolamMobile03

Vì lỗi lần này là khá lớn nên mong các bạn bình tĩnh bên mình sẽ tiến hành giải quyết cho từng bạn
  5. MyNghich

MyNghich Thành Viên Mới

Nhanh zum nha ad. Ad cho hoi nap the nhieu ma k dc knb tang den bu bao nhieu La sao
  6. Juno9x

Juno9x Thành Viên Mới

thế đếch nào nick mình bị âm mà vẫn chưa rs lại thế bố ai dám nạp thẻ
  7. anhhuylc

anhhuylc Thành Viên Mới

Tôi phản ánh đầu tiên mà ko.giải quyết cho tôi hả ad vẫn âm nb.hjx
  8. minhmom94

minhmom94 Thành Viên Mới

Nạp 2trieu mà dc có 800 knb và - 399 knb la the nao ?

Chưa có lễ bào toạ ky nữa hic ?

Mong ad sớm giải quyét dùm e.

Tên nv : minhvt94 sv nga my .
    Thank ad ^^
  9. LinhTit

LinhTit Thành Viên Mới

hic. nạp 1 tr vậy mà admin kêu là 2k NB thì đc thưởng 400 NB .Vậy 1 tr thì đc 4k NB thì phải đc thưởng 800 chứ hic .những ng tiêu hết 800 NB giờ âm thì Admin reset vê 0 lại đc nhận thưởng đền bù.Vậy tui xin hỏi những người chưa tiêu hết 800 mà ms mới tiêu 100 hoặc 200 NB thì số NB còn lại bị trừ đi 400 NB lại k đc nhận thưởng gì hết . những người tiêu hết 800 NB vừ a đc đồ đc đá .mà bị âm lại đc nhận thưởng chẳng công bằng chút nào .Chán game tks
  10. nobita

nobita Thành Viên Mới

Van con bi am ne ad. lam nv duoc thuong? Kmb vay reset ve 0 la toi bi mat het kbm thuong? sao??
  11. VolamMobile03

Hiện tại sever vẫn còn 1 số bạn không bị bug nhưng vẫn report đòi hỏi trả thưởng nên kỹ thuật bên mình đang phải kiểm tra từng người 1 nên bị kéo dài đôi chút mong các bạn thông cảm

Share This Page