VHT [Thông báo] Xử phạt các mod

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kerropi, 5 Tháng chín 2016.

1. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Như các bạn đã biết thời gian vừa qua có 2 vụ việc liên quan tới các Mod làm việc trên 4rum đó là vụ việc của mod Bichdao ( Dr stranger cái mẹ gì đấy ) và Levy. Cả 2 tuy ko mắc lỗi gì lớn nhưng việc làm gây ảnh hưởng tới hình ảnh của các Mod và các CTV khác trong mắt của gamer
    Mình xin thông báo hình thức xử phạt 2 mod 1 cách công khai như sau
    1/ Về trường hợp Bichdao: Lý do muốn acc aisa tiếp tục sống cùng S1 nhưng lại nói rằng mình là người cầm acc - chắc để tránh bên Pir cảm thấy khó chịu - điều này khiến mình bị chửi oan :(
    Xét cho cùng thì chủ acc Aisa cũng đã giao toàn quyền acc cho Bichdao và thậm chí cả thông tin acc nếu cần. Tuy nhiên việc gây hiểu nhầm và ko rõ ràng trong việc nhận lại acc aisa gây ra vụ lùm xùm vừa rồi vậy nên acc aisa sẽ ko được add vàng cho tới hết tháng 9

2/ Về @Levy và Mắm khủng Long
    Việc edit bài dẫn link tới 1 trang fb khác trong topic mua bán của member là hành động ko đúng. Nó có thể gây ảnh hưởng tới cả 2 người. Tuy sự việc ko có khả năng dẫn tới việc gây mất danh dự và uy tín trong việc mua bán dial của bạn chủ topic bởi fb Cộc lẹo đó ko hề bán dial và hoàn toàn ko biết gì, nhưng nó gây ra sự phiền hà cho bạn Cộc lẹo. Bản thân Levy cũng là lead của 4rum nhưng lại có hành động thiếu chuyên nghiệp và không xứng đáng với chức vụ của mình.
    Vậy nên mình quyết định sẽ phạt cắt 2 tuần lương sắp của Levy và bộ code 4rum tháng tới của Levy đáng ra được nhận sẽ chia đều cho 2 bạn Mắm khủng Long và Sabo153.

Trên đây là toàn bộ hình thức xử lý của mình với 2 trường hợp lùm xùm gần đây trên 4rum. Một lần nữa mong những người liên quan bỏ qua cho các mod và tiếp tục ủng hộ các mod trên 4rum.
    Nếu bạn nào có ý kiến về việc xử phạt 2 mod trên cứ nói thẳng thắn trong topic này, mình sẽ giải đáp và đối chất đầy đủ tại topic này luôn. Rất mong sau này khi có vụ việc liên quan tới các CTV các bạn có thể bàn luận 1 cách bình tĩnh.

Thân !
  2. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

3. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

4. Hoàng Tuấn

Hoàng Tuấn Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

5. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

có gì chứng minh bị xử phạt nhỉ :pde45:
    sabo153 thích bài này.
  6. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Tin hay ko thì tùy thôi

:pde36::pde36::pde36::pde36:
    Minh Huy thích bài này.
  7. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

8. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

1.Giờ acc asia Mod chơi ==> cho vào danh sách đen
    2.Đề nghị đuổi việc @Levy làm gương ::ah::
    MrCoffeeLOv3, LeeNaNa, Tanuki and 4 others like this.
  9. Tanner

o_O phê bạo lực quá
  10. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

Mắm 2 Sabo 8 chia thế mới chuẩn Ker ơi :pde30:Đúng không 500 anh em thuộc hạ của ta @yuukis153
    Kylin and yuukis153 like this.
  11. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

:pde53:có chút niềm tin vào mod rồi
  12. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ông này vô tình dc hưởng lợi :pde45:
  13. Tiểu Bạch

Tiểu Bạch Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

HP mà kêu HT thuộc hạ, m quyền lực quá rồi đấy Lẹo à ::adore::::adore::::adore::::adore::
    yuukis153 thích bài này.
  14. PheDen

Mình cũng có comment trong topic ấy, cũng xin bộ code và add vàng được hem :pde53:
  15. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

Vô tình ? ông kb nó chửi rủa tôi từ 4rum đến FB à...đi nhậu về 1 đống thống báo được nó tag tên vào lăng mạ
  16. Tiểu Bạch

Tiểu Bạch Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

Riêng God dâm thì cho vé ra đảo càng oke =)))z :pde53::pde40::pde40:
  17. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

đảo khỉ đang vắng bóng GOD :pde53:
  18. PheDen

God nào, mình PheDen nhé, không phải con lợn ấy
  19. Tanner

là người trong chữ kí mình đúng ko :pde45:
  20. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chứng minh đc là xử phạt mà , t1 là ko có bán visa thứ 2 là tiếp tục ở lại vô cực để đánh tnc chứ ko cần phải log acc cho vào tnc đến lúc gần đánh out ra và off làm j :)) có vàng thì chuyển biển rồi :)) chịu khó chờ hết tháng 9 nhé cũng mau thôi cứ tưởng ko add luon thì mới sợ 1 tháng nhầm nhọt gì ::baffle::
    BoaZze, Yukinon and Tiểu Bạch like this.