[Thắc mắc] Điểm chiến tích boss công hội chiến

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Yeahhhh, 28 Tháng hai 2015.

1. Yeahhhh

Yeahhhh Member Tích Cực

Không biết mọi người đi boss công hội chiến được bao nhiêu điểm 1 lần vì mình đi max (theo bản thân v7) top10 sát thương mà chỉ được có tầm hơn 7k trong khi mấy người khác trong công hội xếp hạng thấp hơn mà lại nhiều điểm hơn
    Ai biết cách tính điểm chiến tích công hội chỉ mình với. Top 10 sát thương mà không bằng mấy người khác điểm cao hơn
  2. Borsalino Kizaru

Borsalino Kizaru Member Tích Cực

Đánh nhiều thì nhiều điểm thôi.
  3. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

Hơn 7k còn kêu ít hả bạn -_-.
  4. Borsalino Kizaru

Quá ít, mình còn muốn 70 hay 700k nữa kìa.
  5. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

=)))). Thế thì bạn là thánh rồi. Mình LC 1m9 đi boss cũng đc có hơn 6k thôi. Mình Vip 11 =))). Mà toàn top 3 nhé :))))
  6. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

Chắc bạn max all lv50 hết rồi nhỉ :)))
  7. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Muốn nhiều thì hủy CD bằng vàng liên tục đi.:|
  8. Borsalino Kizaru

Cũng muốn lắm.
    Nhưng ko có điều kiện:z.
  9. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Ngoài phần thưởng xếp hạng thì mod để ý cứ 30tr dame thì bonus 1k điểm. Mod đánh 1 lần tầm 200tr dame thì dc khoảng 7k hơn tí. Giá đó cũng là giá chung rồi, đại gia hoặc bơm vàng có thể cao hơn.
  10. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

nếu bạn mạnh mà lười đánh thì canh boss tướng xếp trận boss mà đánh :pde1: , tối qua mình đánh 5 lượt đc 290m dame :pde36:
  11. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

2 tt trận lôi ngâm nha bạn :pde16:
  12. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Thường mấy ông nào lười thì nên đánh con nhép, đánh boss ko đúng trận được rất ít dame. Ông nào siêng thì nên xếp trận săn boss đánh con boss sẽ rất nhiều dame nhưng bù lại đánh con nhép như gãi :D nói chung tùy bạn chọn.
  13. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

mới biết là max VNC là 50 luôn ...
  14. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

tưởng theo lv như nghiên cứu chứ nhỉ :|
  15. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

Chém thế thôi bác :))).
  16. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

Mod tính sao khi bác trên nói 70k điểm kìa :))))
  17. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ơ ta ko biết thiệt mà :v mới up đến 40 à @_@
  18. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

" Mới 40 " bác đùa à =.=. Em giờ còn chưa full 30
  19. JackyHero

ơ ...
  20. Yeahhhh

Yeahhhh Member Tích Cực

- Vàng đâu mà tua cd liên tục chứ.
    - Trên 30tr dame hình như cũng chả được bonus thêm đâu
    - Mình thấy dù dame to hay bé thì 1 turn max cũng chỉ tầm 250-300 ct không hơn được dù cho tổng sát thương cả trận có nhiều thế nào nên max cũng chỉ tầm khoảng 8k/ trận (không tua vàng)
    - Mình thấy dù có kill boss hay không cũng chả được + thêm chiến tích (hên xui được cái dh ném CAM)