VHT [Thăm dò]Update

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Raito, 19 Tháng ba 2018.

?

Bạn có muốn thêm 1 tướng buff ở bản update tiếp theo ko?

1. Có. Thêm buff cho đa dạng.

42.1%
  2. Không. Dăm ba con buff ghẻ đíu cần thiết.

57.9%
  1. Dua_hau

Dua_hau Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

1. Buff xịn hiện giờ chỉ có mỗi KayaS, nhưng chỉ hiệu quả khi đc nộ sớm và chỉ hồi máu cho 1 tướng + loại bỏ hiệu ứng bất lợi --> thiết nghĩ đi map ổn chứ pk vs nhau ko khả thi.
    2. ChopperS cũng vậy, ngoài nộ hồi máu all + nội tại từ skill shura (tăng giới hạn máu + hồi máu khi gặp nộ công, hình như # akainu vì mình ko chơi vc nên ko biết rõ lắm) thì gần như phế vì khi nộ lại ko buff nộ cho team, kiểu như khắc chế team nộ thì đúng hơn.
    3. Shira hiệu ứng khi nộ và buff khiên hấp thụ sát thương khá ổn nhưng lại phụ thuộc vào chỉ số tam phòng khi mà meta hiện tại máu đc ưu tiên build nhiều hơn là def vì tướng có dame xoáy (sát thương chuẩn) đang quá mạnh thì liệu có chỗ nào để Shira đc chơi ko? hay ở quán rượu suốt ngày khóc lóc :D
    4. Hình như ở tuần san có nói là sẽ update MirellaS auto miễn hóa đá, mê hoặc thì phải nên mình vote cho Mire đc up shura có thêm skill shura tương tự như của ChopperS thay vì gặp nộ công thì chuyển thành đánh thường + khi nộ buff 50 nộ all team vì người chơi đánh thường nhiều nhan nhản ko cần boa slot 1 vẫn cứ clear team bạn trong 1 nốt nhạc.
    P/s: Theo mình thì tướng buff chỉ là vấn đề khía cạnh thôi các top ko nói làm gì, từ gamer tầm trung trở xuống thì team đánh thường vẫn quá mạnh, vì nộ làm sao để phá trái có khi chưa kịp nộ đã bị main, RT, Akai cho bốchơi hết rồi
    javan4 thích bài này.
  2. thuanhm88

thuanhm88 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 30.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Nói chung update bây h ko nên tập trung vào việc up tường mới mà nên tập trung vào việc nâng cao các tính năng cũ trong game ví dụ : trả lại đá khắc ấn, trả lại thủy tinh thời trang (đối với thơi trang đặc biệt như mũ rơm, giày boa), trả lại haki giá bình dân, thu thập all blue nhanh, tăng cửa impeldown, mở thêm huyết chiến, mở thêm chiến cuối, tăng hải hồn qua nvhn, tăng đá khăc ấn ở vùng biển thần bí, ra pet cưỡi bậc 1 ở lễ bao như pet cưỡi cũ trước đây, tăng tỉ lệ ra mảnh bản đồ kho báu .... vv và vv ;))
    Dua_hau thích bài này.
  3. Dua_hau

Dua_hau Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

Mình thích nhất là trả lại haki nhưng mà nói thật từ khi có tính năng đó mình chưa dùng lần nào vì nguyện liệu cần tốn rất nhiều đặc biệt là vàng ::confuse::
  4. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

nếu có trả lại khắc ấn thì đảm bảo game sẽ giống kiểu game lậu khi mà tất cả dồn hết dame vào vị trí 1 và đánh trước auto thắng, cam đoan là dân tầm trung trở xuống sẽ 1 hit nát team và turn 2 hết trận