VHT [Thắc mắc] Danh hiệu forum

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi SkyOhYeah, 28 Tháng mười hai 2017.

1. SkyOhYeah

SkyOhYeah Member Tích Cực

:cat28Sau một thời gian nghỉ và chơi lại, do một số vấn đề không được tốt ở nhân vật ở server cũ nên đã chuyển sang chơi server mới chơi. :cat45Do muốn đăng ký một số danh hiệu nhưng có một chút thắc mắc cần được giải đáp để có thể đăng ký danh hiệu cho nick này (Nếu bạn nào muốn hỏi sao mình ko lập một nick mới để chơi rồi đăng ký danh hiệu thì mình trả lời "tại vì chơi nick này cho đỡ tốn zền nạp lên vip. Hết!!!:)"). Và câu hỏi thắc mắc như sau:
    (1) Mình có thể đăng ký thêm danh hiệu cho nick này với tên nhân vật ở server mới được không?(do đã đăng ký một số danh hiệu bằng nhân vật ở server cũ nên không biết được đăng ký bằng nhân vật mới ở server mới hay không).
    (2) Nếu câu trả lời ở câu hỏi (1) là không thì cho mình hỏi có thể xóa các danh hiệu đã đăng ký để đăng ký những danh hiệu mới được không?.
    :cat69Nếu các câu trả lời là không thì mình cũng cảm ơn đã bỏ chút thời gian đọc và giải đáp cho mình biết. Tuy hơi buồn nhưng cũng không sao :cat43mình vẫn sẽ gắn bó với game vì đam mê. Chúc game ngày càng phát triển tạo sân chơi cho các gamer đam mê Vua Hải Tặc.:cat21
  2. Goblin Slayer

Goblin Slayer Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới

3. SkyOhYeah

SkyOhYeah Member Tích Cực

đa tạ:cat32
  4. LasaBasa

LasaBasa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

súc tích vê lù :pde36: