thắc mắc ev tăng skill len 60

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi H8668, 22 Tháng chín 2014.

1. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Hỏi NPH trian ở đó nhiều exp k chứ neu như mà trian nhu thg thì chừng nào đc 1 ức còn vs lv 68 như t làm sao cầm 1 ức exp đc vs lại con số 10 skill nv + hv k ít nhé j cần bn exp mới đủ
  2. 281084

281084 Thành Viên Mới

Thế thì mới phải cầy. Người ta còn 2-3 ức đc tại sao 1 ức ko cầy được. Câu hỏi của bạn nhàm quá
  3. 281084

281084 Thành Viên Mới

Và xin nhắc với bạn rằng cần cù cái gì cũng có
  4. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Có cái beep 1 con crep đc 8k exp bạn noi hay quá ptd 8 luot quet cao nhat vs lc 2k->>> kug chua dc 1 ức nâng k hack dc pn thử xem
  5. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Tình hình trưa nay canh giờ x2 để vào map event thử , mình đi đc từ 15h30 cho tới 15h53 bị văng ra . Hệ thống báo là đã hết 1 giờ .... Đụ mẹ tụi bây chơi giờ âm phủ hay giờ thiên đình vậy ??? Tụi bây muốn có tiền thì về kêu mẹ tụi bây làm đĩ đi chứ đừng ăn cướp tiền của tụi tao ... Đụ má tụi bây .... Đã miệng quá... Xin cám ơn quý vị đã theo dõi chương trình truyền hình trực tuyến của chúng tôi .!
  6. H8668

H8668 Thành Viên Mới

T đả k quan trọng viec cày exp nen h k biet sao có nhieu exp vs đủ lv đây haizz them co vien x 1.5 exp mà co 8k 1 con nhu thg rui chán ev cùi quá
  7. GiaLong

GiaLong Cao Thủ Forum Moderator

Hiện tại ai đã được kill nào chưa...max chưa
  8. LaPhiYen

LaPhiYen Thành Viên Mới

sexlove max!!ta 59 gan max!!don jan ma ml la
  9. GiaLong

Hihi tui thi max chu dong het roi con bi dong thi 60. 59. 53 va hv la 52. Con 35 cai phu kiki

Các file đính kèm:

10. GiaLong

11. GiaLong

12. GiaLong

13. GiaLong

14. GiaLong