[Thắc Mắc] Event Tổ Đội Tài Ba - Chung Tay nhận Code

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 22 Tháng sáu 2015.

Moderators: Vinci
  1. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

có bác nào thấy icon tổ đội chiến không, thông báo là hôm nay có nhưng hok thấy gì hết :z
  2. IsNhậtSang

IsNhậtSang Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

các event cũ đã phát hết rồi còn gì? ko đọc phía trên à
  3. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Bạn nên update thông tin đi, đặc biệt là nội quy. Tất cả event cũ đã được phát hết rồi. Hiện tại còn 2 event chưa phát code đó là:
    CAM 11 : vừa kết thúc, đang chốt ds khiếu nại.
    Tuần san 71: đã thông báo ngày 26 sẽ phát
  4. TheOldMan

Thông báo vì lịch trình tổ đội chiếnthay đổi nên thời gian ra event và kết thúc sẽ dời lại 1 ngày.
  5. TheOldMan

Vấn đề TDC đã được fix xong. Ngày mai 10h sáng, topic sẽ mở để các bạn tham gia.
  6. bannam

bannam Thành Viên Mới

:m sao niisk này k thấy đc code nhỉ hay chưa đủ 30 bài viết ta :pde72:
  7. Luffy S174

Luffy S174 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

những ng được tag lúc cmt có cần ghi là ng tag mình vs ng dc tag cùng mình như event s182 ko vậy
  8. Luffy S174

Luffy S174 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

@newbue newbie đây à chuẩn bị tham gia event thôi :D
  9. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mod cho hỏi nếu mình dùng thêm 2 acc diễn đàn clone thì 2 acc đó dùng chung 1 email để nhận thưởng code đc ko Mod ( 3 nick diễn đàn đều có Email nhận thưởng như nhau )
  10. TheOldMan

@HiRo Mono Rin : không bạn nhé, vui lòng đọc kĩ thể lệ và nội quy event
    HiRo Mono Rin thích bài này.
  11. Mr L

Mr L Member Tích Cực

:) bao h thì mở hoạt động ấy nhỉ
  12. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Mod ơi có một bạn tự tiện tag em vào event tổ đội chiến chắc là sẽ không được tính phải ko mod @TheOldMan
  13. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

nếu không tag lại thì không sao , cứ miễn bạn tag cùng với nhóm bạn là được .
  14. NagoD

NagoD Member Tích Cực Tân Hải Tặc

MOD dạy mọi ng cách spam 30 bài mà ko bị ban nick đi :x

mà tiện mình mới chơi, có điều mong MOD giải thích giùm
    Là mục đích của việc yêu cầu có 30 bài viết trên diễn đàn để làm gì :b:b
    vì có luật đó mà nhiều ng ko thể tham gia event, cũng như rất nhiều trường hợp bị bị ban nick vì spam kiếm 30 bài viết :@@:
  15. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

cái luật ấy là để đề phòng có nhiều bạn chơi xấu tạo nick clone ấy mà .Cách spam 30 bài viết mà ko bị ban ? vào topic spam của mod đưa link ở trên ấy :)
    NagoD thích bài này.
Moderators: Vinci