VHT [thắc mắc] giờ em muốn lấy lại ac

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Money, 29 Tháng tám 2018.

1. Money

Money Member Chính Thức

tình hình là ac đó bỏ khá lâu rồi nên em đưa cho thằng nhóc kia chơi cái nó off luôn.. giờ em muốn lấy lại ac đó được không ạ.. em có sdt và mail của ac luôn...!
  2. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Cách đây có đợt xóa toàn bộ acc off quá 3 tháng không biết acc bạn có nằm trong diện đấy không

Không phải thì chờ mod :pde16:
  3. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Có số dt và mail bạn chỉ can nhớ ten tài khoản
  4. Money

Money Member Chính Thức

không ạ.. tại nó mới off có gần 1 tháng lại đây thôi... nên không nằm trong diện đó rồi...!
  5. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Và len id 568 kiem lại thu xem sao
  6. Money

Money Member Chính Thức

nhớ hết chứ bác... chủ yếu là cái mk và cái pass tinh linh thôi... haha
  7. Khacdoan

Bác lên id568 .play r nhan quên mat khau liem lại
  8. Money

Money Member Chính Thức

cái đó đợi hơn 2 tuần lâu lắm bác.. nên em mới lên đây cho nhanh... mong ktv làm trong 1 or 2 ngày gì đó...!
  9. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Có email vs sdt thì lên id.568play.vn rồi quên mật khẩu vậy thôi mà
  10. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Có email và sdt thì lấy lại đk rùi mò đk rs pass r lun
  11. Money

Money Member Chính Thức

chủ yếu là lên hỗ trợ thì 2 tuần mới xong.. còn lên đây nhờ mấy mod thì chỉ mất 2-3 ngày gì đó thôi..!
  12. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

bạn lấy lại acc thì chỉ cần quên mật khẩu, nhận pass qua hộp thư mail là ok
  13. Money

Money Member Chính Thức

ok thanks mod... đã xong.. ^!^