[Thắc Mắc] Mini Event - Cống Hiến Cây Ác Ma

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 16 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

2. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Thù gì má không hiểu :pde11:
  3. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

ai click vào thì cũng dc chuyển về trang cá nhân của mình mà :D
  4. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde2: quê quá xin lỗi
  5. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Đệt :pde11:Không để ý:pde11:
  6. Tên Lửa

7. L0vingU

8. Tên Lửa

ib face nói chuyện cái
  9. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Các bạn đọc kỹ thể lệ event nhé, yêu cầu là 1 lần từ 100k trở lên, ảnh bên trái để xác minh điểm cống hiến, ảnh bên phải để kiểm tra và xác minh nhân vật.
    Event này để giúp đỡ các bạn không thể tham gia event Big Up có cơ hội có code cùng loại.
    Bạn có thể lựa chọn phấn đấu tham gia hoặc không, vì điểm cống hiến có lợi cho các bạn, chứ không có lợi cho mình.
    Mình chỉ cố gắng tạo thêm event để support các bạn thôi
    L0vingU thích bài này.
  10. Duy s87

Duy s87 Thành Viên Mới

@TheOldMan
    Mod cho mình hỏi, mình điền sai thông tin trong biểu mẫu, gửi lại ngay sau đó khoảng 2p 3p thì có vấn đề gì không.
    Cảm ơn mod.
  11. TheOldMan

@Duy s87 : bị loại bạn nhé. Vui lòng đọc kỹ email về vấn đề sửa lỗi khi đăng thông tin
  12. Vjt KuTe

Vjt KuTe Thành Viên Mới

MOd ơi mình ghi nhầm email thì có bị loại ko Mod
  13. khongcolun

khongcolun Member Tích Cực

Mod ơi sao em đăng ản nó cứ cho là ảnh to Mod thấy ảnh em cũng giống mấy ban mà
  14. L0vingU

TheOldMan thích bài này.
  15. Vjt KuTe

Vjt KuTe Thành Viên Mới

MOd ơi em ghi nhầm email thì có bị loại ko Mod. Cảm ơn MOD
  16. HyhyGemini

HyhyGemini Member Chính Thức

1 lần phải cống hiến 100k và chụp ảnh có cái lần cống hiến đó như mod đăng bài đầu tiên thây
  17. Duy s87

Duy s87 Thành Viên Mới

@TheOldMan
    Mình chỉ sửa lại mốc cống hiến trong biểu mẫu vì mình nhìn nhầm, ngoài ra không thay bất cứ 1 thông tin gì khác.
    Vậy cũng tính sai và bị loại à Mod?
  18. TheOldMan

@Duy s87 : về quy định chỉnh sửa có trong nội quy rồi bạn nhé, các trường hợp vi phạm sẽ bị loại
  19. Duy s87

Duy s87 Thành Viên Mới

@TheOldMan
    Ok cảm ơn Mod đã nhiệt tình hồi đáp, mình sẽ rút kinh nghiệm.
  20. HoangTuH

HoangTuH Member Tích Cực

mod cho hỏi hôm qua ko biết đăng ảnh bị sai thì h đăng lại đc ko vậy :cuoi2:
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.