VHT [Thắc mắc] Nay là ngày cuối tích lũy...

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Pokemonda, 15 Tháng tám 2018.

1. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

Rời xa nơi cậu là bão tố :cat37:cat37:cat37~
  2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Có nhớ đợt update trước ko kẹc =)) nhẽ ra là 2 ta đã đc vàng r =)) thế mà ăn quả dời ngày
  3. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Quá chán cho đội ngũ gián :pde17:
  4. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Noi chung đợt này t tính ngày cũng kĩ như đợt trước,mà bị dời nữa thì chịu =)))
  5. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

vào game được rồi đó bạn thử gì thì thử luôn đi
  6. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Ok đc r mod ::brick::
  7. nick_name

nick_name Member Tích Cực

Sau bảo trì các mốc thưởng đã nhận của tích lũy được reset và nhận lại thêm 1 lần nữa, theo mìnhvẫn đề này khá là nghiêm trọng để nghị mod báo ktv gấp. @J-Fla , @ShankAkagami
  8. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Coi như là đền bù thiệt hại mấy ngày qua thôi =)) trước đây cũng nhiều lần reset tích lũy như thế này rồi
  9. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

xem như quà bồi thường thôi nghiêm cái gì:pde22:
  10. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

nhiều bạn cảm thấy bất công bolobala các kiểu chủ yếu là gato vì mấy bạn kia ăn mốc tích cao được nhiều quà hơn mình, nhưng các bạn thử nghĩ xem nếu các bạn là mấy bạn tiêu 75k mà gặp bảo trì như hôm qua xem có đái ra máu ko, coi như bồi thường tổn thất tinh thần thôi. Nói luôn là mình lĩnh mốc có 1k thôi nên mấy bạn đừng bảo mình được lợi :pde83:
  11. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Chính xác là lần nào thay đổi time event đều được thế ::big_smile:: Mình ăn có 1k mà thằng bạn hên đc 20k nên thôi k ý kiến gì :))) Ae được hưởng là được ::big_smile::
  12. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

hôm qua chụp ảnh là 74k nhá
  13. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

hihi coi như đền bù tinh thần trong thấp thõm sợ hãi của mấy ng xài mốc cao =))) Với lại đời luôn bất công mà nên cọng lông kbh thẳng ::confident:: . Mình xài có 2 mốc 500 với 1k thôi nên khỏi ném đá mình