VHT [Thắc mắc] Quà tích luỹ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi HDonline, 10 Tháng sáu 2017.

1. HDonline

HDonline Member Chính Thức

Các bác ơi tối hôm 8/6 e có nạp 100k vào game, khi vào game thấy quà tích luỹ nạp thẻ thì e có ấn nhận nhưng do túi đầy nên e chưa nhận kịp, khoảng 1-2p sau thì e bị out khỏi sever, khi vào lại thì sv ghi bảo trì, hôm sau vào lại thì quà tích luỹ đã bị reset về 0. Dù gửi yêu cầu cho bên hỗ trợ, họ rep là sẽ xử lí yêu cầu nhưng h vẫn ko thấy gì thì liệu có đc đeenf bù ko @@
  2. PowerOfEvil

PowerOfEvil Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

chắc chắn là đc thôi
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

quà tích lũy nạp thẻ là cái lễ bao hả bạn
  4. HDonline

Quà "phản hồi siêu lớn" ấy ạ. Quà mà mức vàng 10, 500, 1000,... Ấy bác
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

::bye:: ủa mình nhớ là bảo trì xong mới có phản hồi mà nhỉ . cái đêm trước bảo trì vẫn là lễ bao mà
  6. HDonline

Quà phản hồi tôi có nạp 10k cách hôm đó 1-2 hôm để lấy vip1 mà bác, tôi có nhận cái phần 10 vàng rồi nên tôi rõ chứ
  7. J-Fla

nhưng tối 8/6 là hết phản hồi r nạp vào đâu được phản hồi wa 9/6 là phản hồi mới r
  8. HDonline

Thì đó, do tối 8/6 tôi bị out ra khỏi sv do bảo trì nên ko nhận đc, tôi có viết rõ trong topic rùi mà :(
  9. J-Fla

tối 8/6 bạn nạp là nó k tính vào phản hồi nữa mà vào lễ bao rồi do phàn hồi đã hết từ 24h 6/6 .
    7/6 and 8/6 là nạp tính vào lễ bao r . Còn việc gửi hộ trợ thì bạn cho mình xin mã hộ trợ để mình hỏi thử
  10. HDonline

Mã hỗ trợ có phải là người trả lời ko bác? Phần ng trả lời có mã 568.CS05
  11. J-Fla

là cái ID trong trang 568play.vn/ho-tro phần theo dõi phản hồi hỗ trợ
  12. HDonline

ID là 14821 bác ơi
    J-Fla thích bài này.