VHT [Thắc Mắc] Trái mô phỏng

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi HiMuRa, 23 Tháng bảy 2017.

1. HiMuRa

HiMuRa Member Chính Thức

Cho em hỏi xài 2 trái mô phỏng có tác dụng gì không ạ? và 2 trái lá chắn thì sao ạ? Tức là 2 đồng đội mỗi người mang 1 trai ý.
    Vì em mở toàn ra mô phỏng vs lá chắn thôi. muốn hố đen hay các trái khác mà không ra, 4-5 trái mô phỏng vs lá chăn rồi. ahuu
  2. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Đang có event đổi thưởng đó bạn, kiếm hoa tinh với gen là đổi được hố đen rồi :D
  3. yeusaochovua

yeusaochovua Member Tích Cực

Vai ca toan ra mo phong
  4. HiMuRa

HiMuRa Member Chính Thức

bác biết không trả lời em với, mối đứa xai 1 trái có tác dụng hơn là chỉ 1 đứa xài không bác ơi.
  5. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Cấp thấp mô phỏng cho buff cầm nha bạn, hiệu quả mô phỏng không cộng dồn
  6. HiMuRa

HiMuRa Member Chính Thức

vậy là chỉ cần 1 trái thôi phải không nhỉ?
    còn lá chắn cũng vậy phải không bác? chỉ cần 1 trái thôi à? để em giã luôn
  7. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

bậy nhé, có thì cứ cho cầm hết, nó có xác suất chứ đâu có 100% buff lá chắn mà 1 con, có điều kiện thì cho hết cầm hết chứ b, lá chắn mỗi con 1 cái càng tốt nữa
  8. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hiệu ứng giảm st của mô phỏng không cộng dồn nên bạn có thể xem xét tăng lv cho trái để có tỉ lệ dễ ra hơn, nếu có điều kiện nâng lv cho trái cao cao thì 1 con mang thôi cũng được, +10 là 100% ra luôn thì phải.
  9. HiMuRa

HiMuRa Member Chính Thức

Cảm ơn các bác nhiều
    Zeal thích bài này.
  10. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Mở túi gì ra mô phỏng vậy tôi chưa có
  11. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hình như túi trái 7* nào cũng có đó bạn mỗi tội tỉ lệ thường ra thấp lắm (tuôi cũng từng mở trúng rùi), nhưng cũng có 1 số acc lại hay dính 1 loại quả nhất định nào đó, như acc tuôi chuyên gia dính chim ưng :pde1:
    À có trường hợp acc chuyên gia dính ôn dịch thì trước giờ chưa nghe :pde36:
  12. HiMuRa

HiMuRa Member Chính Thức

mình thi mở chưa bao giờ ra hố đen hay cá mập hay gì, toàn ra mấy trái sida , vs dạo này chuyên lá chắn và mô phỏng. người cần thì không có, người không cần thì lại .....ahuu
  13. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Có tôi auto ôn dịch fake :pde26:
  14. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

giả là seo? :pde64:
  15. inato

:pde4::pde4:
    Là lá chắn đó :pde23:
  16. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

yohohohoho :pde79::pde79::pde79:
    inato thích bài này.