TTPB [Thắc mắc]Về event tuần này

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Bambis252, 21 Tháng mười hai 2016.

1. Bambis252

Bambis252 Member Chính Thức

nhìn event cũng ngon mà tiêu ngần này tăng được có 100k LC
    theo các bác tiêu như nào mới hợp lí ạ
  2. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Event trước mình 22k mới tăng đc 100k ::after_boom::
  3. Bambis252

hồ thưởng 5k8 rồi , vào Cây kì duyên cầu nguyện tưởng dễ ăn mà nó nhảy lên 6k8 ::ah::
  4. TocBacViAi

TocBacViAi Member Tích Cực

Xin lỗi chứ event này quá ngon luôn, so với những event trước thì đúng là ngon nhất từ trước tới giờ rồi . Để ý 1 tí là thấy thôi
  5. Bambis252

chăc tại mình mới chơi chưa rõ, event này làm sao để đạt lợi ích tốt nhât vậy
  6. TocBacViAi

Event này như kiểu tiêu 1 nhận nhận 8 rồi còn gì :D . Giờ mình đang đi làm, mình sẽ nói sau nhé
  7. Bambis252

pó tay :D có gì chỉ mình với nhé
  8. chua1cot2hot2ben

chua1cot2hot2ben Thành Viên Mới

9. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Mình thì cũng tàm tạm như sau:

bỏ ra 6k

54 đá thần = 270

146 đá khóa tẩy luyện = 438

58 đá vạn năng = 290

136 đá vật phòng = 680

37 pha lê hạnh phúc = 370

86 đá chống đỡ = 430

126 thiệp noel =

75 đá tẩyluyện = 225

14 phù may mắn = 80

78 đá bạo = 390

143 đá tăng thần ấn = 700

65 đá tăng bậc tinh linh = 1300

78 đá hp = 390

3 quang linh tinh thạch = 1500

3 đóa 999 hoa hồng = 1500

8 túi đá thuộc tính đỉnh = 800

55 sách nuôi dậy con = 550

2 túi kỹ năng cao = 500

1 dù 7 màu tím = 1000

Tổng số kc tương ứng với vật phẩm thu về đc : 11413kc
    Mặt lợi khi tham gia event này :

• Đổi thú cưỡi, pet , thần binh là ko thể thiếu

• Lượng đá quay ra khá nhiều
  10. TocBacViAi

Hahaa, bận quá. Mình thì cũng nạp kha khá event này rồi. Lúc đẩu tưởng không ngon cuối cùng ngon không tưởng :))).
    - Event này nạp vừa quay dc vòng quay bên ngoài ( Mình đã ăn dc mấy cái thẻ với 1 cái code lực chiến có con vẹt đẹp vãi nồi).
    - Vào trong thì rung cây mắc ngon . Anh em lưu ý rung cây đứng ở thành ấy, ăn hồ nó còn tung kim cương khóa ra rất lãi.
    - Event này ra quang linh hồn thạch rất dễ . Anh em ghép skill tinh linh vào đánh lên dame max to ( nhờ nó team mình đi dc thủ vệ khó 80 )
    - Chưa tính những phần thưởng rớt ra, đá tăng thần ấn, rớt đá thần up lên nhiều lực chiến vãi :)) Mình max cmn thần ấn luôn rồi =)).
    - Cái mình thích nhất ở event này là có đá khoan lỗ sơ chỉ cần tốn có 650 thẻ noel là mua dc 13 đá khoan sơ rồi. Rất rất lợi ở cái này
    Chưa kể có hoạt động trả đá + khóa tẩy, ép ngọc từ 3 cạnh lên 6 cạnh, phần thưởng quá hấp dẫn, quá ngon ,nhất từ trước.
    À lại quên ,còn sự kiện tặng hoa, rồi sách nuôi con với pha lê hạnh phúc rớt nhiều trong vòng quay vãi, ăn hồ liên tục toàn 10-30-120%.
    Bambis252 thích bài này.
  11. Bambis252

bác nói em mới để ý rung cây toàn ở pb quên ko về thành
    với cho em hỏi là đá khoan sơ có lợi ích gì ạ
  12. TocBacViAi

đá khoan, thêm 1 lỗ + rất nhiều đó, đá sơ đang dễ kiếm nên tận dụng, khoang trung mức nạp cuối, mình mới có 1 cái