Thắc mắc

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Mr Nothing, 23 Tháng tư 2014.

1. Mr Su TMDL

Mr Su TMDL Thành Viên Mới

chốt lại:
    1/ NPH gộp hết all sv thành 1 sv => các hàng khủng tha hồ bem nhau + các mod tha hồ đọ vàng free + ae cùi cùi như m nghỉ game và có time rảnh rang mà xem VGC hàng ngày => NPH tha hồ ngồi đếm tiền khi các hàng khủng thi triển VND thần chưởng.
    2/ NPH cho thằng darklordxx lên làm mod.... bợ đít số 1.... chọc ngoáy số 1.... ngu số 1.... và chắc chắn rằng 1m nó có thể chấp all gamer trên cái diễn đàn này luôn...khỏi cần phải các mod khác
    deosys thích bài này.
  2. So_Sadddd

So_Sadddd Thành Viên Mới

- Mình không biết bạn là ai, nếu hay bị mình đánh thì mình xin lỗi nhé.
  3. So_Sadddd

So_Sadddd Thành Viên Mới

- Luyên thuyên quá bạn ơi, muộn rồi ngu đi mai còn đi học nhé
  4. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

5. So_Sadddd

So_Sadddd Thành Viên Mới

- Bạn trực tuyến thì trả lời mọi người nhé, bạn sẽ làm gì giúp đỡ chúng tôi, tất nhiên là khi bạn muốn giúp.
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mình đã nói nhiều rồi các mod cũng là ng chơi thôi biết quái gì đâu.
    Mod ko có nói với bất kì ai là phải bợ đít thì mới có code nhé.
    Ra sv mới là để kiếm người chơi mới từ cộng đồng và phong trù các sv cũ chết và hướng đến gộp sv chứ ko phải là thích mở thì mở thích gộp thì gộp.
  7. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Đã gộp rồi thì có nói gì cũng chả thay đổi dc cái quà đền bù đâu ,nhìn mấy lần trc thì biết .
  8. nuns2koi

Đúng rồi vì cái này là quy định của TQ họ chỉ ước tính cho mình vậy thôi. Giờ mod đang hỏi xem sao chúng nó đền bù thiếu ngày. Còn đền bù thêm thì chưa nghĩ ra kế gì được.
  9. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Đành phải chịu chứ biết làm sao ,chịu ko nổi thì chia tay sớm bớt đau khổ :D hy vọng mod kiến nghị đền bù ít code cho mấy bạn sv mới đỡ thọt :D
  10. nuns2koi

Cũng khó lắm xin code chúng nó với lý do gì mới là vấn đề. Trước mắt phải hỏi cái đền bù thiếu ngày đã.
  11. So_Sadddd

So_Sadddd Thành Viên Mới

- Cho mình hỏi đầu tháng có event out game không bạn?
  12. nuns2koi

Ko có đâu bạn.
  13. hieuleo8x

hieuleo8x Member Chính Thức

thật sự để mà nói thì pó tay với kiểu gộp ntn...mình là top bên s121...và sau khi gộp mình chả là gì so vs sv cũ :)
    quá nản vs cách làm việc của game5...thọt haki+khắc ấn+hải hồn+mạ vàng :)
    Chơi sao đây :)
  14. chautam

chautam Thành Viên Mới

nc là cũng đã vậy rồi. mn trách cũng trách ai được chỉ trách mình ham mê One piece mà chơi thôi, giờ để cho nun xem có được thêm thắt gì thì thêm thôi. Như tôi nè vip 11 giờ gộp vào ăn vip 6 7 8 còn k ăn nổi nữa là các bạn vip 8 ăn vip4 thì nhằm nhò gì, đang top 1 xuống top10 giờ xuống hẳn 5x nè.
  15. hieuleo8x

hieuleo8x Member Chính Thức

biết là do ham mê...nhưng NPH cũng nên có điều chỉnh thỏa đáng để người chơi còn muốn ủng hộ...k có người chơi thì NPH cũng chết :)
  16. votinhpro

votinhpro Thành Viên Mới

Đang top 2 sv nạp cũng hơn chục tr rồi giờ mỏ sắt cũng ko dám ăn :). S115 mở cách S125 tận 151 ngày mà đền có 1500 lực thì ổn rồi :)).Cảm ơn G5 gộp sv kiểu này để đỡ phải nạp tiếp. Thôi ae ko nói nhiều thống nhất S12x ko nạp tiếp nữa coi như chúng ta mất tiền NGU rồi :D
  17. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

sao k cho gộp s87-s97 với s99-s108 nhỉ sunny.s88 đang muốn giao thông ah không giao lưu với blaze.s99 :p
  18. So_Sadddd

So_Sadddd Thành Viên Mới

- Duy này ken ơi :)
  19. 0oNhoko0

0oNhoko0 Thành Viên Mới

nó đền bù cho bọn mình muối bỏ vào biển thỳ không nói sao được ... sever gộp thỳ bắt phải 9x trở lên mà lại không đền bù all blue , không haki không kim cương cổ đại không khắc ấn .... nói thẳng ra là không có zỳ hết , bạn nghĩ thế nào khi đập nhau mà bọn nó có 3 tướng haki trong khi mình còn chưa lên tới 100 để tích Haki lên tướng ?? hay đồ của bọn nó khắc ấn các kiểu khi mình vẫn chưa đủ điểm :)) bọn nó như one punch man còn mình cứ như cọng bún =)))
  20. Vuonghp

Vuonghp Member Tích Cực

MOD hỏi nó xem ae muốn đc đền bù all blue cho đỡ thọt cái không đền bù all blue khó đuổi đồ cam lắm MOD ơi