VHT [ thac mac ] build VC

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi SiuNhans234, 27 Tháng tám 2017.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde36: ngoài kia bao la thế giới
    ra ngoài liên sv mà vùng vẩy thôi
  2. dtienco

dtienco Member Tích Cực

lv 103 thì vùng vẫy với ai :pde20: ra vẫy nó tát cho lật mặt
    J-Fla thích bài này.
  3. QuangDang

QuangDang Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

Bác sever nào thế
  4. SiuNhans234

SiuNhans234 Member Tích Cực

ai biet dau @@ tu nhien nó lên vậy đó mod ơi
    J-Fla thích bài này.
  5. dtienco

dtienco Member Tích Cực

S366 bạn ơi
  6. SiuNhans234

zing vs 568play kho danh nhau lam @@
  7. JanManHyo

JanManHyo Member Tích Cực

Hy vọng 1 ngày nào đó được giao lưu và kết hợp với thớt :)
    P/s : em chưa tẩy báu vật nên VCTP hơi thấp, đang chờ gghc bán báu B ^3^ ::byebye::
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

ước j mình đc tự nhiên như a ấy
  9. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::sad::Ngày xưa Phiêu Lãng lv102 tuyết loạn nổi tiếng vgc cụm 6, giờ thì lồng time, tô sinh nhan nhản
  10. dtienco

dtienco Member Tích Cực

à các bác chỉ e cách kiếm báu cam mấy lv 100 với 110 với, đánh phọt cứt ko đc 1 cái báu cam nào :z
  11. Shaddoll

3 người rủ nhau đi xác suất cao hơn, mình thấy lv thấp giảm giá cũng cố bán mà
  12. dtienco

dtienco Member Tích Cực

3 thằng đi suốt đó bạn, mình kéo bọn nó mà toàn bọn nó đc, mình thì toàn báu đỏ với linh tinh, hay tại do ở bên đội than quảng ninh nên đen :m
  13. Shaddoll

Vì bạn ko đẹp trai:cat26
    Mình chơi gần 2 năm, đi vực sâu kỷ lục 1 báu tím duy nhất :D
  14. dtienco

dtienco Member Tích Cực

chắc do ông trời ghen tị người đệp troai rồi, tại ngoài đời mềnh đập troai lớm :cat37
  15. J-Fla

::confident:: đi ra báu cam chật kho phải đem phân giải lun
  16. dtienco

dtienco Member Tích Cực

mod cho t hỏi chút, trang sức pet cưỡi mà thừa thì có cống cam đc ko, báu vật cống có đc nhìu ko
  17. J-Fla

::big_smile:: mấy cái đó hình như k cống đc hay sao toàn tách
  18. dtienco

dtienco Member Tích Cực

phí nhỉ thừa mấy cái trang sức cam mà ko cống đc phân giải cứ thấy tiếc tiếc
  19. J-Fla

mấy ts cam với tím + báu theo bộ thì toàn để lại giờ k xài bik đâu sau xài ::big_smile:: nên cứ để lại còn hàng 4* với 5* thì vứt thôi
  20. SiuNhans234

ông sv bao nhiu ? tui 356 . tui cung dang doi gộp sv đây . sv vắng quá