VHT [ THAM GIA EVENT ] THÁNG TƯ LÀ LỜI NÓI DỐI CỦA EM

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Harvey, 7 Tháng tư 2018.

Moderators: Vinci
  1. LynkNki

LynkNki Member Tích Cực

(ảnh tham gia event bị sai thể lệ -_-)

8/3 năm lớp 10, tụi ctrai chả làm cho gì cả. Lên lớp 11 chả dám hy vọng gì đâu, thấy cgai lớp khác có bóng bay, có hoa hồng GATO lắm chớ bộ. Thế mà, đến gần giờ về, tụi nó lại kêu lên lớp bảo là mẹ Tuyết gọi lên nghe chửi, lo lo lắng lắng kết quả tụi nó làm 8/3 cho luôn, ghêêêêêêêêêêê.

Hạnh phúc ~~ Tuy bị lừa mà năm nào cũng muốn 2 lần bị lừa kiểu này qá ~~
    BumBa, SanTo, AutoKhinhBi and 6 others like this.
  2. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Cay đắng khi em bảo với tôi : Êm đang không ở nhà
    Em không ở nhà thật, em đang ôm eo 1 thằng khác
    #Đm 23/07/2016
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Ý em là @ShanksAkagami tab mod @Harvey vào nhưng mod @Harvey lại không nói gì. ::surrender::
  4. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

ngày đó là ngày 15-8 âm mình bị bọn bạn thân rủ đi rượu xong minh hỏi rượu ở đâu chúng no bảo rượu ở nhà còn đón trung thu. xong đi làm vê đợi mãi ko thấy thăng nao gọi đi rượu cả mình lấy điện thoại ra gọi từng thăng thi biết mối thăng 1 con gâu rui mối thăng 1 nơi
    dm tui nó làm minh tin ngồi đợi nhịn cả cơm

5. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

cái này mình có rõ đâu bạn, tại mình mới đc chuyển qua làm event box mà?
  6. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Liên quan đến event là liên quan đến mod đúng không @Harvey ? Phải có liên quan thì @ShanksAkagami mới tag mod vào. Mà đã tag mod vào nếu không biết hay gì thì cũng phải nói cho @ShanksAkagami biết hay ít nhất trả lời 1 câu là không biết hay đi tìm hiểu. Chứ đâu mà im re cho topic chìm vào quá khứ chả mod ad nào còn quan tâm nó. ::shame:: Đứng ra tổ chức event người chịu trách nhiệm nghỉ người tiếp quản đến cũng không bàn giao. Phải chăng bộ phận quản lý event nói riêng và mod nói chung vẫn còn bất ổn trong vận hành bộ máy điều hành diễn đàn?
  7. Harvey

mình nói bạn kô hiểu à?, mình mới bắt đầu làm từ cuối tháng 1, event tổng kết đầu tháng 1 sao mình biết gì mà bạn nói như thế?, còn nếu muốn hỏi thì bạn phải tag mình vào chứ mình có thấy tag mình gì đâu?
  8. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

ngay cả ngày cá tháng tư mà mình cũng chả "được" ai lừa cả, thôi thì lấy lại chuyện xưa khá đơn giản là: tôi chơi net từ năm lớp 7 vì bị ông anh họ rủ rê lôi kéo -_-
  9. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Cũng lâu rồi, đến nỗi tôi chẳng còn nhớ nổi. Hôm đấy đã xảy ra chuyện gì. Chỉ nhớ là em đã khóc. Khóc rất nhiều. Khóc thật to. Khóc một cách nức nở. Và ngay cả đến tiếng mưa xé cả bầu trời cũng không át được tiếng nấc của em. Em khóc, trời mưa, chuyện tình chúng mình kết thúc. Mà lý do thì quá đơn giản. Tôi ngu!!!
  10. Persephone

Persephone Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Hồi học cấp 3, lớp 12 ấy, hôm đó trời mưa, em nhận được một cuộc điện thoại nói rằng: "T ơi, con H nó bị ốm ở trên trường kìa, lên chở nó về đi" ( em xin dấu tên 2 nhân vật chính =))), và bạn đó là người em thích hồi đó :V)
    Sau đó em hớt hải ba chân bốn cẳng chạy lên trường, thấy nó nằm bẹp dí ở trên bàn (thực ra là nó nằm ngủ, đm) mà hôm đó nó phải học bù trên trường, thế là em lại lay nó dậy, mãi nó vẫn éo thèm dậy, thế là em nắm tay nó luôn :V ( mà lúc đó trời cũng sắp tối rồi) tự dưng nó tỉnh dậy, nó vả em một phát, và từ đó em chả dám nhìn nó nữa =)))
    Lũ bạn khốn nạn ::angry::::angry::[​IMG]
    NhaThyMiki, mrlucy, xtrungsi and 2 others like this.
  11. NhaThyMiki

Có mod mới là người đang không hiểu vấn đề ở đây đấy @Harvey ? Mod nói là mod bắt đầu làm từ cuối tháng 1 thì mod xem lại topic dưới này mình đăng khi nào nhé.
    http://forum.568play.vn/index.php?threads/thẮc-mẮc-mod-ad-đã-quên-hay-là-chậm-trễ.203082/
    Chính xác là 30 tháng 3 và cũng ngày đó @ShanksAkagami đã tag mod vào topic đó để hỗ trợ vì nó liên quan đến event mod đang quản link dưới.
    http://forum.568play.vn/index.php?t...-đã-quên-hay-là-chậm-trễ.203082/#post-4004382
    Và dĩ nhiên tại thời điểm đó mod đã tầm 2 tháng rồi? Cứ cho là cái event đó mod không biết hay không được bàn giao đi. Vậy thì cho hỏi khi một mod khác tag mod vào một topic thắc mắc liên quan đến event cái mà mod đã tiếp quản được 2 tháng. Mod thử xem lại cái topic đó có dấu chân hay lời nói nào của mod đọng lại k?
  12. Harvey

mình kô thấy thông báo?, chứ kô phải mình đọc rồi kô trả lời, vậy để mình hỏi tanner rồi tổng kết lại nha
  13. NhaThyMiki

Harvey thích bài này.
  14. Harvey

15. NhaThyMiki

Vâng. Xin cảm ơn tốc độ thần thánh của mod. Hóng medal. Đề nghị trong 3 top đầu được chọn medal. ::byebye::
  16. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

cô ơi cô ko đọc kỹ à,,, đc 1 medal tự chọn thôi =))
  17. NhaThyMiki

Vừa đọc rồi @El Nino ::big_smile::
  18. khoaOP

khoaOP Member Tích Cực

::choler::event lời dối trá của mem =))(​
  19. dravennn

dravennn Member Tích Cực

::amazed:: không cần nói thẳng ra thế đâu :V
  20. MOZ

MOZ Member Tích Cực

Chuyện đâu xa cách đây hơn 8 tiếng. 16h20 chiều 09/4/2018 đang ở công ty ngẫn ngơ ko biết làm gì thì thằng bạn game gọi điện bảo muốn gặp với đi uống bia. Hỏi chuyện gì thì nó bảo biết kết quả rồi ( Vụ xét nghiệm HIV cũng biết cách đây lâu lâu rồi nhưng giờ mới có kết quả lần cuối). Trong đầu nửa tin nữa ngờ duyệt hẹn 17h có mặt, đến lúc gặp thì thấy có tên nào lai đi, 2 thằng mặt nghệt ra, thằng bạn thì thấy mặt hốc hác, nốt gì lấm chấm đầy mặt ( cũng lâu lâu ko gặp). Trong đầu nghĩ thôi bỏ mẹ quả này dính cmn rồi. Ra quán bia nó gọi chi chít đò ăn với bia ra, mình vẫn chưa tin lắm hỏi giấy xét nghiệm đâu nó đưa cho xem kết quả. Mọe từ trước giờ có xem cái này bao giờ thấy toàn số là số chả hiểu gì cả. Thằng bạn bắt đầu khóc mình chết đứng chả biết nói gì chỉ biết vỗ vai nó. Nó bắt đầu uống tì tì, mình với ông kia uống theo, im lặng ......
    Bia ngấm ko uống nổi nữa nó nhìn 2 thằng 1 lúc lâu rồi nói: " ĐM đời tao sao nó khổ thế, đợi 9 tháng trời mới có kết quả cuối cùng, đếu bị làm sao chúng mày ạ, hôm nay tao bao hết".
    Ơ cái đm làm mình thương nó cả tối cay thật.
    Chốt cái vụ mặt nó hốc hác là nó lo quá ko ngủ được nên thức cả đêm ngồi mày tín với muỗi đốt nên tưởng dính thật nữa. Sau đó lại đi trà đá chém gió gần 23h đêm mới về vợ xuýt bem cho phát vì nát như tương. Chuyện thế đấy các bác ạ, thôi em say quá em đi ngủ đây!
    NhaThyMiki thích bài này.
Moderators: Vinci