Thriller Bark !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Finish, 10 Tháng năm 2013.

1. trungns

trungns Member Tích Cực

Chả hiểu chủ topic nghĩ gì mà nói ăn mỏ không quan trọng, nếu bạn có suy nghĩ như vậy thì lên xem xét lại, thân...
  2. Finish

Finish Thành Viên Mới

tại thấy mỏ cũng chỉ đc ko nhiu beri, thế m.n nói rõ xem mỏ nó quan trọng ra s
  3. asdd5434

asdd5434 Thành Viên Mới

sao bên nct ko chơi dc
  4. motnguoilamaquen

motnguoilamaquen Member Tích Cực

mỏ vàng + xanh trung bình 1 ngày ~ 300v nếu ko bị ai phá,mỏ đỏ thì mình k biết vì k đc ăn bao h :11:
    Finish and (deleted user) like this.
  5. Finish

Finish Thành Viên Mới

cấp CH nhiu z, chứ mình xem thì thấy đc có 14 vạn ( có khi đc có 12 vạn ) :12:
    P/s: cấp TN CH mình 41
  6. _____kOr

_____kOr Thành Viên Mới

Nếu bạn ăn mỏ xanh 700 ở trung lập, đào vàng bị cướp thỳ cứ 2h mỗi mỏ bạn được tầm 26 vạn beri. 1 ngày bạn đc 26*12=312 vạn, 2 mỏ bạn đc 624 vạn beri!:58:
  7. Finish

Finish Thành Viên Mới

như thế cũng có nghĩa là Trung lập nếu đc mỏ thì sẽ nhìu hơn ở cảng thường :39:
  8. Laughing_dn

Laughing_dn Thành Viên Mới

bó chiếu ông thớt. mỏ mà không quan trọng thì chắc mới chơi
  9. _____kOr

_____kOr Thành Viên Mới

Ừh. thế giờ bạn đang ăn mỏ gì? Ở đâu? LC bạn tầm bao nhiêu rỒi?
  10. Finish

Finish Thành Viên Mới

ko để ý chứ ko phải mới chơi, cũng có hỏi ai đâu mà biết :34:
  11. JAKQJAKQ

JAKQJAKQ Thành Viên Mới

Đợi mấy ông top qua cảng Kuja bớt thì lên Thriller Bark lúc đó may ra có mỏ :33:
  12. Finish

Finish Thành Viên Mới

CB Đây mình đang ở Cảng Bắc hải, thường ăn mỏ xanh -> LC 380k
    P/s: đọc nhầm tưởng hỏi CB
  13. SmileAngel

SmileAngel Thành Viên Mới

vl, ko ăn mỏ thì m ghê rồi
  14. Finish

Finish Thành Viên Mới

nói chuyện lịch sự tí đi, ko biết thì mình mới vào đây hỏi, chẳng lẻ vô chơi bác biết hết tất cả khỏi tìm hỉu ak
  15. Finish

Finish Thành Viên Mới

cái này chắc chờ dài hạn, Sever mình pb cao nhất cũng tới Công viên Sabaody mà lâu ngày ko thấy tiến thêm :76:
  16. _____kOr

_____kOr Thành Viên Mới

Ừm. Nếu thế bạn cứ Ở lại ăn mỏ đy đã, thử lên Trung lập xem có ăn đc mỏ Vàng hay mỎ Bạc gì không,nếu đc thỳ lên không thỳ Ở cảng ăn mỏ 24/24 nhé! Nếu muốn lên Thriller Bark ngOn bạn đập ngỌc thủ + máu 3 cOn dame lên tầm 45%, ngọc công lên 60%. 2 cOn Buff ngỌc thủ + máu tầm 30%. Bạn tẩy lại dòng op nữa chứ mấy cái đấy cũng tăng nhiều lắm!
  17. Finish

Finish Thành Viên Mới

vậy, tks nhé cái này là cái mình mún biết đây, h đang CH trang bị Cam rồi mới qua tìm ngọc
  18. vinhluxury

vinhluxury Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

cứ lên thoải mái,rồi về trận doanh mà sống nếu như chưa đủ tuổi ks vs bọn chúng :v
  19. Vampire

Vampire Thành Viên Mới

1. CS với lên TB nó không liên quan với nhau
    2. Chơi game này ai chả max chuyển sinh có thể của mấy con tướng đang chơi! Thậm chí có con hot girl, thằng hot boy nào mới tậu được cũng phải đợi nó chuyển sinh max hoặc gần max người ta mới dùng kia mà! Bạn chơi mà đồng đội ko max chuyển sinh có thể thì thọt lắm! Đó là chưa nói max thân mật có thể nhé!
    Mình thì mình max thân mật và chuyển sinh, hoặc thân mật được nhiều nhiều mới chơi, ko thì nó yếu xìu à, đánh đấm ai!
  20. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Bạn lv 100 mà ngọc thấp quá. Cố ở lại ăn mỏ khi nào thủ 30% công 50% thì tính tiếp.Chịu khó ăn mỏ càng cao càng tốt. Đừng ngại ks vì chủ yếu ở lại map là để ăn mỏ cao mà.